Kutoka Kimara hadi Kibaha, vituo vya mafuta vinavunjwa

2015ready

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
358
250
Wasalaam Sana ,nikianzia kiluvya kituo Cha camel,kibamba kwa mangi kuna kituo uduru ,mbezi mwisho sheli vimeshavunjwa ....vilivyobaki Ni luguruni pale chuo ,mbezi kwa yusuph ,kwa msuguri na kimara suka tu ...Sasa mafuta tutakuwa tunawekea wapi na sijaona popote wanapojenga kituo kipya

Sent using Jamii Forums mobile app

Njoo uweze mafuta hapa ubungo Mataa
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,635
2,000
Kama raia walivunjiwa basi sheri nazo zinastaili kuvunjwa......vipi na misikiti na makanisa awamu yao bado ama
 

IQup

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
486
1,000
Unapoiona sheri hakikisha unaweka mafuta full tank,ile mita inayosoma mafuta hakikisha mshale wake haushuki sana. ukishuka nenda sheri za mbali kajaze
 

tempid

JF-Expert Member
Sep 22, 2018
1,023
2,000
Wasalaam Sana ,nikianzia kiluvya kituo Cha camel,kibamba kwa mangi kuna kituo uduru ,mbezi mwisho sheli vimeshavunjwa ....vilivyobaki Ni luguruni pale chuo ,mbezi kwa yusuph ,kwa msuguri na kimara suka tu ...Sasa mafuta tutakuwa tunawekea wapi na sijaona popote wanapojenga kituo kipya

Sent using Jamii Forums mobile app
Utaweka Kimara au Kibaha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom