Kutoka Kakonko - Kigoma: Yanayojiri katika ziara ya Dr. Slaa


Status
Not open for further replies.
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
TUNTEMEKE NIPO LIVE HAPA KONKONO,

Nipo Live Muda huu hapa kakonko Kigoma kwenye Viwanja Vya Bunge(Wakazi wa hapa ndio wanaita hivyo).Maandamano ni makubwa sana,Ambapo Dr.slaa anategema kufanya Mkutano hapa Jioni ya leo.

Lakini hali si shwari kabisa kutokana na watu kuanza kuongezeka wakiwa na matawi ya miti kwenye viwanja hivi vya Bunge.

Nyimbo ambayo inaimbwa na haikatini ni kwamba "Tunamtaka Zitto wetu",Gari ya M4C ya Pickup ipo hapa ikiwa na watu watatu ndani ikizunguka na kutishia watu kuwa Tutawakamata, Tutawapeleka gerezani, tutawaua, Ondokeni kwenye eneo la Mkutano.

Cha kushukuru ni kwamba Polisi wapo na wamejipanga kukabiriana na Uvunjifu wowote wa Amani.

Gari linatangaza kuwa Dr.slaa anafika hapa baada ya dakika 10

MORE UPDATES TO COME,

Mods na Uongozi wa jf naomba msichanganye Uzi huu na mwingine ni tukio la Kihistoria linakwenda kutokea hapa kakonko, Ni muhimu watanzania wapate live Updates hapa.

UPDATES
Mkutano unaanza hapa Viwanja Vya Bunge,Dr,slaa amefichwa sehemu,amepanda Kiongozi wa kanda ya Magharibu kutuliza wananchi(mwenyekiti wa kanda ya magharibi)

UPDATES,
Dr.slaa ametolewa eneo alilokuwa amefichwa na sasa amepandishwa Jukwaani akiwa na Vijana 13 wa Redbrigade na Polisi watano.

Kwa sasa anazungumzia kuhusu Polisi na nafasi yao kwenye mambo ya siasa,Pia anawaomba sana Polisi wawe karibu kwaajili ya kulinda watu,anashukuru Kuona kuna ulinzi wa kutosha,gari la kumwagia maji.

Wakati anaanza kuzungumza alizomewa sana wa Kundi kubwa la akina mama na vijana wakidai tunamtaka Zitto wetu,Amewaomba atawambia mwishoni alipo,wamsikilize kwa muda kwanza.

UPDATES TENA,

Dr.slaa akiwa kwenye Ulinzi Mkali anazungumzia kuhusu Mabango yaliyopo mbele yake kuwa si katiba ya CHADEMA, Anawatishia vijana na wananchi waliobeba mabango yanayopinga maamuzi ya kamati kuu na kusema nitawapeleka Polisi wote mliobeba Mabango.

Wakuu kupiga Picha hapa ni kazi sana Vijana wa REDBRIGADE wameshamkamata mtu mmoja ambaye anatumia simu yake kupiga picha,wanadai atoe vitambulisho vyake vya uandishi wa habari.

Hivyo kupiga picha hapa inahitaji ujanja sana. Nakumbuka Kijana wa NDAGO alivyouawa na REDBRIGADE kwa kupasuliwa kichwa kwasababu tu aliuliza swali kwenye Mkutano wa Dr.slaa, swali lilikuwa linamnanga Slaa, akavamiwa na kuuawa.

Hivyo najitahidi kuwapa Upddates hizi kwa maneno kwanza
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,488
Likes
12,648
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,488 12,648 280
Kwani hiyo Picha imetumwa na chama? au mwanakikundi mwenzenu (kama siyo wewe) ameituma ili mpate kitu cha kuongea siku ipite?
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Tuntemeke malizia kuwa hayo maandamano wewe ndiyo unayaratibu na hicho ndicho kilichokupeleka huko....Umebugi Men!
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
endelea kuota wee mama, toka zako tupishe sie bhanaaaa.... kwanini unaangaika kuzuia mafuliko kwa kijiko.....

toka zako bhana nipishe mie. na bado
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,454
Likes
29,541
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,454 29,541 280
Uongo mwingine aibu. Chadema mmeishiwa.

Hivi huwa mnapata faida gani kudanganya?
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Uongo mwingine aibu. Chadema mmeishiwa.

Hivi huwa mnapata faida gani kudanganya?
Hizo picha zimewekwa na Tuntemeke ,,,,,kwa lengo la kupotosha jukwaa, makene ataweka picha soon
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
mmoja kasema eti ni za 2010 ...namba ya hiyo gari ni T 8.. CJG ilikuwa haijaanza kutumika wakati huo.
Hawa watu wana roho mbaya sana na hawawapendi Watanzania, limewauma sana hili baada ya kusambaza propaganda mbaya kuwa Dr. Slaa hatakiwi Kigoma.

 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,102
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,102 280
Kwani hiyo Picha imetumwa na chama? au mwanakikundi mwenzenu (kama siyo wewe) ameituma ili mpate kitu cha kuongea siku ipite?
kaituma molemo ,the guy is right,chadema wanajichanganya halafu yeye kasema katumia na Tumaini makene
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
kweli hii michadema imeshikwa pabaya, picha zimepigwa masaa machache lakini moja ina mikono mifupi nyingine mikono mnirefu. chadema kwisha habari yake
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,102
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,102 280
Hizo picha zimewekwa na Tuntemeke ,,,,,kwa lengo la kupotosha jukwaa, makene ataweka picha soon
wewe ndo umedanganya na kurugenzi ya habari chadema fungua huu uzi hapa chini halafu utamjua muongo ni slaa au la?
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
Mbona hizo zako huzileti hapa?
 
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
476
Likes
7
Points
35
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
476 7 35
Inaonesha unafiki maana kama kweli mikoa ilikuwa inaunga mikono vp leo waanze kuleta picha za uongo! Nadhani dhuluma inawaendesha na uongo na ukweli hawakai pamoja! Mie nadhani itafika wakati watu watakidharau chama!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
hii ni aibu kwa chadema siju wanamdanganya nani waende zao watalia sana mwaka huu.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
picha moja slaa amevaa nguo ya mikono mirefu na nyingine amevaa ya mikono mifupi.. aibu yenu machadema
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
huwezi kuzuia kifo cha chagadema, hata kwa ndumba
 
njamayo

njamayo

Senior Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
150
Likes
13
Points
35
njamayo

njamayo

Senior Member
Joined Jan 6, 2012
150 13 35
wewe dada TUNTEMEKE,

mbona wewe ni mwongo hivo yaani una chuki na cdm kweli kweli. kwan nini hasa dada angu. acha wivu au ni kwa sababu umeachika na siku hizi wanakuita nungayembe? Tuliza boli dada yangu. sawa?

WATANZANIA CHADEMA IMEFIKA PABAYA SANA,TAZAMENI PICHA HIZI MBILI ETI NDIO MAANDAMANO YA KIGOMA LEO.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
Ha ha ha picha hazijawekwa wewe unakuja na nyimbo mpya za kiumbafu ,laana ya kubemendwa kupwa vitu vya bure inawaponza sana hapa hamkutegemea DR Slaa ataingia Kigoma ili mradi mission yenu imebuma nyie masalia na prezzo wote mutatosa na TISS na CCM soon an pretty soon,kesho ngojeni uhuru aandike ,jambo leo, Na maajira wenzenu mwananchi hawana ruzuku ya serikali wamebadili nia baada ya kuona magazeti hayanunuliwi vivyo na Rai wewe ni kupotezewa huna akili
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,160
Members 481,585
Posts 29,759,867