Kutoka damu kwenye maziwa ya mwanamke

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Dec 15, 2012
932
1,000
Habari viongozi, kama kichwa hapo juu, nini inaweza kuwa sababu kutoka damu kwenye maziwa(chuchu) za mwanamke wakati wa kuyanyonya?

NB: hayana vidonda kwa nje, na damu inatokea ndani, na ni damu nzito.

Shukran

Sent using Jamii Forums mobile app
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,988
2,000
Invisible girls jana tu nilikuwa nasoma hichi kitabu,mwandishi(Sarah) alikuwa anatoka damu kwenye matiti alipoenda kupima alikutwa na cancer ya matiti! Na ilikuwa imeshafika stage mbaya hivyo walimkata matiti yote! Sikutishi mkuu bali fanya hima huyo kiumbe aende hospital matatizo yapo mengi na tuwasihi wanawake wafanye hivyo
 

Bin Chuma75

JF-Expert Member
Dec 15, 2012
932
1,000
Ahsante kiongozi
Invisible girls jana tu nilikuwa nasoma hichi kitabu,mwandishi(Sarah) alikuwa anatoka damu kwenye matiti alipoenda kupima alikutwa na cancer ya matiti! Na ilikuwa imeshafika stage mbaya hivyo walimkata matiti yote! Sikutishi mkuu bali fanya hima huyo kiumbe aende hospital matatizo yapo mengi na tuwasihi wanawake wafanye hivyo
Sent using Jamii Forums mobile app
 

paskalina

Member
Dec 19, 2016
94
125
Invisible girls jana tu nilikuwa nasoma hichi kitabu,mwandishi(Sarah) alikuwa anatoka damu kwenye matiti alipoenda kupima alikutwa na cancer ya matiti! Na ilikuwa imeshafika stage mbaya hivyo walimkata matiti yote! Sikutishi mkuu bali fanya hima huyo kiumbe aende hospital matatizo yapo mengi na tuwasihi wanawake wafanye hivyo
Invisible girls jana tu nilikuwa nasoma hichi kitabu,mwandishi(Sarah) alikuwa anatoka damu kwenye matiti alipoenda kupima alikutwa na cancer ya matiti! Na ilikuwa imeshafika stage mbaya hivyo walimkata matiti yote! Sikutishi mkuu bali fanya hima huyo kiumbe aende hospital matatizo yapo mengi na tuwasihi wanawake wafanye hivyo
Upo sahihi mkuu, hiyo sio dalili nzuri aisee kabisa amuwahishe hospitali haraka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom