• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kutoka bungeni: Uchaguzi wa wabunge wa Afrika Mashariki

M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 0
Mkuu, umesababisha nicheke!
ni bahati naye Invisible yumo humu.
Lakini "huyo mtu" ukweli huwa anakera sana!! yaani hii ndiyo priority sasa!

Sasa wewe unataka kutuondelea mood ya kuendelea na hii thread, huyu mtu wako ungekwenda kumpost kwingine, tupo na Invisible kwenye hii thread usitutafutie ban bure ndugu yangu.:disapointed::disapointed:
 
mkomatembo

mkomatembo

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,478
Points
2,000
mkomatembo

mkomatembo

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,478 2,000
si mda uchaguzi utaanza,kwa sasa spika makinda anasoma kanuni na sheria zilizounda bunge hilo na haki ya bunge letu kuchagua watanzania kutuwakilisha afrika mash.

spika amekataa mwongozo wa mbunge aliekuwa anataka kuomba kwake.

tufuatilie

my take;haki itendeke



Matokeo:

Name Patry

Jamani Patry ndio nini?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,355
Points
2,000
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,355 2,000
Kwa hali ya kawaida Le Mutuz hapiti ......

kumbe hata wewe umeona?....ujana mzima ameutumia kuzurura nje ya nchi usiku umeingia ndo anarudi kutaka kuitumia nchi......we si umeona tofauti kati ya le mutuz na makongoro
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
13,525
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
13,525 2,000
Kwa hali ya kawaida Le Mutuz hapiti ......
Even in normal & abnormal case.... he is below standard .... kapitwa mbali sana sana....the balling is rolling against him surely hata yy anajua....maskini Le Mutuz....
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
Sio kweli wala kingereza sio kigezo cha wewe kupata viza Uingereza na Marekani Docoment zikiwa vizuri unapewa viza.
Usibishane na sisi tunaosafiri kwenye nchi hizo, American Embassy sasa Document is not necessary, sio lazima upinge hata vile ambavyo huna ufahamu navyo. unatumia Internet tafuta hizi taarifa utazipata online.
Viza ya UK na US inadepends on urself na siyo makaratasi.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,558
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,558 1,225
Saa moja si mbali tutapata matokeo
 
M

Mnyama Hatari

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
335
Points
0
M

Mnyama Hatari

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
335 0
Kukosoa ung'en'ge wa wenzako ni rahisi sana. Ona na wewe unaiponda lugha ya Malkia..... hapo unaandika utakavyo, sasa ukisimamishwa mbele ya watu (50 tu) si utaibomoa kabisa? Sahihisha hiyo red.
Hahahahaaaa umeona eeeh? Yaani kiujumla kukosoa ni kazi rahisi sana.

Kwa hiyo mimi hao wagombea wote nawapa pongezi kwani inahitaji ujasiri sana kusimama mbele ya watu wote hao na kujenga hoja zako.

Inawezekana kabisa wengine ni watendaji na wachapakazi waadilifu lakini si wazuri kihivyo katika kuongea mbele ya watu hivyo kupelekea kuonekana kana kwamba wao siyo "vichwa" (hili neno hata sijuagi maana yake).

Pongezi maalumu ziende kwa William. Hata kama hatapita kile kitendo chake cha kuthubutu kujitosa kwenye kinyang'anyiro kuliko kujificha kwenye mitovuti na majina bandia na kurusha madongo, kulalamika, na kulialia, yeye aliamua kufanya kweli, kitendo chake hicho kinahitaji pongezi.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
kwikwiwkwiwwiiiwiwiw chingereza chidaaaaaaaaaaaaaa kwelikweli nafikiri jf ingekuwa lazima kuchangia kingereza wengi tungekuwa outttttttttttttttttttttt
uzi huu ni burudani kabisa
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
Akipita le mutuz najivua uanachama JF
Kijana Wonders shall never end in this country, CCM wao huwa hawaangali vigezo wanapopiga kura, usije kushangaa Huyo Le Mutuz ndio akaongoza kwa kura nyingi na Madam Kessy akapata kura 10. usitoe hicho kiapa, nadhani hata Spika wa Bunge unajuwa amepatikanaje.
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
973
Points
250
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
973 250
Nimemuona mheshimiwa Adam Malima akidesa aka akipiga chabo kura aliyopiga mwenzake.Huyu Adam Malima ni bonge la kilaza yeye muda wote anawaza totozi.
 

Forum statistics

Threads 1,404,273
Members 531,541
Posts 34,449,370
Top