Kutoka Bungeni: Mbunge asema majibu ya Serikali ni yale yale kila mwaka bora kunyamaza tu


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Mbunge wa Songwe (CCM), Philipo Mulugo amekerwa na majibu ya Serikali na kusema yamekuwa ni yale yale kila mwaka.

Mulugo alisimama na kuliambia Bunge kuwa hana mpango tena hata wa kuuliza swali la nyongeza kutokana na ukweli kuwa majibu ya Serikali kuhusu uvunaji wa mamba katika ziwa Rukwa yamekuwa hayaridhishi.

"Majibu ya Serikali ni yale yale tu kila mwaka na hata mwaka jana nilijibiwa hivyo hivyo kwa hivyo bora kunyamaza tu.

Mwanzoni mwa mwaka jana Mbunge huyo aliuliza swali kama hilo na katika swali la nyongeza aliangua kilio kwa kumbukizi kuwa mama yake mzazi aliuliwa na mamba.

Akijibu swali la msingi Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Japhet Hasunga amesema uwindaji wa mamba hufanyika kwa kuzingatia takwimu kuhusu idadi ya mamba.

Hasunga amesema wizara imekuwa ikifanya utafiti wa wanyamapori na sensa hiyo inalenga kubaini idadi ambayo inawezesha upangaji wa kuvuna wanyama hao.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Sasa huyu Mbunge anakata tamaa na majibu ya Serikali.. Yeye kama mwakilishi wa wananchi bungeni je nao wafanyeje?
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Asikate tamaa ndio aliyeweka ccm madarakani..........
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,792
Likes
3,849
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,792 3,849 280
CCM ni ile ile haitakaa ibadilike
inabadili tu wapiga Sound
mabadiliko Bongo yatakuja pale ambapo wabongo watabadilika
wazim wamekuwa mazwazwa longi tym kama wabongo na hadi wakawasaidiwa na mtaalamu mropokaji wa republican
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,057
Likes
10,569
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,057 10,569 280
Halafu huyu ati amewahi kuwa naibu waziri wa ELIMU?!
Kwamba hajui nini?!
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,319
Likes
955
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,319 955 280
Hivi mamba wanavunwa ili wapelekwe wapi?
 
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2014
Messages
2,106
Likes
1,546
Points
280
U

UKAWA2

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2014
2,106 1,546 280
Wewe kila siku unaambiwa ccm ni ile ile bado unashangaa eti majibu ni yale yale kwa hiyo ulitaka mti ule ule wa mchongoma leo utoe maembe.Utakula jeuri yako.
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,146
Likes
3,248
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,146 3,248 280
Binadamu jamani! Sijui unafiki unatupeleka wapi yaani, huyu kasahau kabisa alikuwa anatoa majibu yale yale nae akiwa naibu waziri wa Elimu, kasahau alikuwa akiinuka na makabrasha yake kujibu swali anajikita kwenye upembuzi yakinifu, wizara ikijiridhisha, wizara inakusanya takwimu, kipaumbele cha sera, kupitia taarifa za kamati, bajeti ikiruhusu na kadharika?
 
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
1,528
Likes
1,791
Points
280
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
1,528 1,791 280
Hivi mamba wanavunwa ili wapelekwe wapi?

Mkuu hujui ngozi ya mamba ni deal la kutengenezea viatu na mabegi

Kusema ukweli sikutegemea kabisa kama mtu anaweza uliza swali kama hili
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,905
Likes
4,055
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,905 4,055 280
Nchi ya kilimo cha mamba
 
P

peterwapeter

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
532
Likes
255
Points
80
P

peterwapeter

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
532 255 80
Viongozi wengine wapo kwa ajili ya kukamilisha tu muundo hawashirikishwi kwa chochote, ndio maana aliekuwa naibu waziri wa sekta nyeti nae analalama as if hakuona uhalisia kipindi kile akiwa kwenye kiti
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,997
Likes
4,443
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,997 4,443 280
Sasa huyu Mbunge anakata tamaa na majibu ya Serikali.. Yeye kama mwakilishi wa wananchi bungeni je nao wafanyeje?
Waiondoe serikali madarakani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,331