Kutoka bungeni: Kati ya kesi za rushwa zaidi ya 4000, PCCB imeshinda kesi 48..


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Hayo yamesemwa na mbunge kijana kutoka mkoani Kigoma, Mh. Machali..

Kama ni kweli, bas sheria zetu zna mapungufu mengi!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,962
Likes
5,977
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,962 5,977 280
Mkuu ungejaribu kufafanua ili tusiosikia nasi
tujue kilichoongelewa ni nini kuhusu kesi
hizo lakini hao viongozi ndiyo wanakwamisha
kila jambo kwenye nchi hii sioni wa kulaumu hicho chombo kirahisi.
 
M

musami

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
1,425
Likes
41
Points
145
M

musami

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
1,425 41 145
Takukuru ivunjwe,kazi ya kupambana na rushwa waachiwe wahubiri wa Injili
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Likes
1
Points
35
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 1 35
Hayo yamesemwa na mbunge kijana kutoka mkoani Kigoma, Mh. Machali..

Kama ni kweli, bas sheria zetu zna mapungufu mengi!
Unataka kuniambia ni 1.2%, Hii ni hatari sana hakuna value of money ya PCCB
 

Forum statistics

Threads 1,252,363
Members 482,107
Posts 29,805,432