Kutoka Bunge live mpaka Uzinduzi live

MKEHA

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
618
1,000
Zamani wakati wa Kikwete tukiangalia bunge live bila chenga sasa ni zamu ya uzinduzi live. Ni kama tumebadili muelekeo tu kidogo wa kutoka kuangalia muhimili wa Bunge live na kuanza kuangalia muhimili wa Serikali live.

Ile dhana ya kupunguza matumizi na muda wa kazi kisa kuangalia TV sijauona sana. Japo ni vizuri kuangalia uzinduzi wa miradi live ni vizuri wakaliacha na bunge pia kuwa live.
Toka Jumatano mpaka Jumapili tunafurahia uzinduzi na miradi ya barabara,madaraja,wahitimu wa polisi na upokeaji ndege zetu.

No vema sasa tukajiandaa kosaikojia kwa live za kiserikali.
Pascal Mayala waambie wanahabari wenzio kuwa zama zimebadilika.
 

RUKUKU BOY

JF-Expert Member
Sep 8, 2015
1,265
2,000
Zamani wakati wa Kikwete tukiangalia bunge live bila chenga sasa ni zamu ya uzinduzi live. Ni kama tumebadili muelekeo tu kidogo wa kutoka kuangalia muhimili wa Bunge live na kuanza kuangalia muhimili wa Serikali live.

Ile dhana ya kupunguza matumizi na muda wa kazi kisa kuangalia TV sijauona sana. Japo ni vizuri kuangalia uzinduzi wa miradi live ni vizuri wakaliacha na bunge pia kuwa live.
Toka Jumatano mpaka Jumapili tunafurahia uzinduzi na miradi ya barabara,madaraja,wahitimu wa polisi na upokeaji ndege zetu.

No vema sasa tukajiandaa kosaikojia kwa live za kiserikali.
Pascal Mayala waambie wanahabari wenzio kuwa zama zimebadilika.
Sisi mabeberu tutamtoa nishai Jiwe si kwa uzinduzi huu
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
45,660
2,000
Mzee Kingunge upumzike kwa amani. Ulikuwa mwana falsafa, sasa tunauona mziki wa nyapara wa barabara.
 

Twoten

JF-Expert Member
May 4, 2014
1,408
2,000
Watu wanapenda kuuza sura mbovu kwenye TV wakidhani wataungwa mkono kwa matusi yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom