Kutoka Arusha: wabunge wa CHADEMA ndio wanapelekwa mahakamani


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Wakuu.

Mtakumbuka kuwa jana wabunge wa chadema pamoja na waombolezaji wengine zaidi ya 70 walikamatwa na jeshi la Polisi kwa kile kilichoitwa kukusanyika bila kibali walipo kuwa uwanja wa SOWETO kwa ajili ya kutaka kuaga miili ya wahanga wa mabomu.

Wabunge hao wa CHADEMA ndio wanapelekwa mahakamani muda huu.

Ni Tundu lissu (Singida Mashariki), mustafa Akonay (Mbulu), Mbunge wa Mpanda ambaye pia ni makamu mwenyekiti wa CHADEMA bara, Mzee Said Amour Arfi pamoja na mbunge wa viti maalum Joyce Mukya wa Arusha.

Yupo pia afisa habari wa Chadema bwana Tumaini Makene.

• Mashtaka ni mkusanyiko usio kuwa halali

• Zaidi ya waombolezaji 70 pia wamepelekwa mahakamani kwa makosa ya kukusanyika bila kibali.

» Tutaendelea kujuzana yanayojiri.

• Polisi wameamua kuto kuwapeleka mahakamani na sasa inaonekana hakuna kesi ya kujibu, dhamana itatoka kituoni (polisi).

• Wabunge wote na wanachama na mashabiki wengine wameachiwa baada ya Polisi kuona kuwa hakuna kesi yoyote ya kujibu, hivyo hawakupelekwa kabisa mahakamani japo walipandishwa kwenye karandinga.

Makene atakuja kueleza vizuri kilichoko nyuma ya pazia punde.
Nipo hapa Kituo cha polisi Kati Arusha,nawaona Wabunge wa CDM na baadhi ya Kina mama wamepandishwa kwenye Karandinga saa 6:24.
Wa kwanza kupanda ni Mh Tundu Lisu akafuatiwa na Said Arfi na Mustafa Akunay.

Wamekalishwa chini kwenye Karandinga ni zaidi ya dk 30 sasa gari lipo tu halijaondoka na hawajapandishwa watu wengine isipokua Wabunge hao watatu diwani wa daraja mbili mgombea udiwani wa Kimandolu Mch Ngowi na baadhi ya kina mama kama sita hivi.

Nimejaribu kuwahoji baadhi ya watu na polisi hapa kwamba ni kwanini hawajapelekwa mahakamani hadi sasa wanadai kuwa wanacheleweshwa makusudi ili wakifikishwa Mahakamani Wanyimwe dhamana na waende Magereza.

Nitaendelea kuwajulisha kinachoendelea.
Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
 
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
886
Likes
22
Points
35
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
886 22 35
Una taarifa na mashtaka gani wanapelekwa nayo? Chagonja yuko huko. ni mtu wa kutumia nguvu zaidi kuliko kichwa, no doubt ni shinikizo lake tu
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Likes
25
Points
145
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 25 145
Wabunge wa chadema ndio wanapelekwa mahakamani muda huu.

Ni Tundu lissu, mustafa Akonay, na Said Arfi

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
Serikali hii haiana kazi zingine? Sasa hao wanakosa gani?
Kwa nini wasisumbuke na wahujumu uchumi wa nchi hii??
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Vipi Hali zao kiafya?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,473
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,473 280
Poleni sana makamanda wa ukweli ili uweze kuinuliwa na mungu lazima upitie majaribu ukombozi unakuja soon na mwisho atakuwa wa kwanza.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Serikali hii haiana kazi zingine? Sasa hao wanakosa gani?
Kwa nini wasisumbuke na wahujumu uchumi wa nchi hii??
Kosalao kubwa ni kutotii amri ya jeshiletu tukufu la police. Kwahiyo wacha wakanyee debe.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Serikali hii haiana kazi zingine? Sasa hao wanakosa gani?
Kwa nini wasisumbuke na wahujumu uchumi wa nchi hii??
Kosa lao kubwa ni kukusanyika ili kuwaaga marehemu
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
MUNGU awe pamoja Nanyi WABUNGE wetu.
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Tupe updates za yatakayojiri.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,942
Likes
382
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,942 382 180
Hakuna hata mtuhumiwa yeyote wa mlipuko soweto amefikishwa mahakamani? Magamba aibu hawana! mnawapeleka waombolezaji mahakamani ili maiti mzike ninyi? shame on you!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Wabunge wa chadema ndio wanapelekwa mahakamani muda huu.

Ni Tundu lissu, mustafa Akonay, na Said Arfi

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
Aisee babangu, unataka uniambie mpaka sasa Mbowe na Lema hayaja kamatwa?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,508
Likes
34,283
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,508 34,283 280
Hivi hii serikali inajielewa lakini? Mbona inatumia nguvu nyingi kupambana na wapinzani kuliko inavyopambana na ufisadi,rushwa na ujangili mambo yanayosabisha raia wanakuwa masikini? Kwa mwendo huu naamini tukiipa CCM miaka 10 mingine kuongoza zaidi ya asilimia 70 ya Watanzania tutakuwa tunavaa nguo zenye viraka,wastani wa umri wa kuishi waweza kushuka na kufikia miaka 30 na miundo mbinu yote itakuwa hoi bin taabani. Kwa kuwa tuu serikali inadhani wajibu wake ni kupambana na upinzani.
 
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
1,078
Likes
44
Points
145
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
1,078 44 145
Kwa nini wanasiasa kesi zao huwa ni fasta fasta?
 
NyaniMzee

NyaniMzee

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
372
Likes
646
Points
180
NyaniMzee

NyaniMzee

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
372 646 180
Isije ikawa ni mkakakati wa kuhamisha attention ya wana Arusha toka kwenye mabomu,msiba na mazishi na kuihamishia mahakamani.
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
...Kwa kweli michezo ya sarakasi inayofanywa na jeshi la polisi TZ inachekesha... naomba tu wapige hesabu ya gharama watakazotumia katika sakata zima na watanzania wajue ni kiasi gani cha pesa za walala hoi zinapotea bila sababu ya maana... Polisi hawatumii busara hata kidogo katika mambo mengi....
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Una taarifa na mashtaka gani wanapelekwa nayo? Chagonja yuko huko. ni mtu wa kutumia nguvu zaidi kuliko kichwa, no doubt ni shinikizo lake tu
Hata jana alivyokuwa anaongea unaona kabisa anatumia nguvu badala ya hekima.hili ni tatizo kubwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038