Kutibu Majeraha ya CHADEMA


N

Nick

Member
Joined
May 18, 2009
Messages
55
Likes
4
Points
15
N

Nick

Member
Joined May 18, 2009
55 4 15
Tunashukuru uchaguzi umeisha salama bila vita au fujo kubwa. Kwa kuwa ni wazi kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na mizengo hata kupelekea CHADEMA na wanachama, mashabiki na wananchi kwa ujumla wao kuamini hawakutendewa haki. Hivyo ili CCM iwezekuongoza na wala sio kutawala kama walivyozoea watafute namna gani watawashirikisha kwenye uongozi. Nadhani wangepewa spika wa bunge nchi ingelikua na amani zaidi. CCM wafanye mbinu zote kuhakikisha spika ni Dr. Slaa. Kama kigezo ni lazima awe mbunge ateuliwe na raisi kati ya kete zake kumi. Hii itakuwa imepunguza majeraha ya CHADEMA na CCM kuweza kuongoza nchi kwa amani na heshima kwa wananchi wote
 
M

mzeewadriver

Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

mzeewadriver

Member
Joined Jan 7, 2008
93 0 13
Tunashukuru uchaguzi umeisha salama bila vita au fujo kubwa. Kwa kuwa ni wazi kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na mizengo hata kupelekea CHADEMA na wanachama, mashabiki na wananchi kwa ujumla wao kuamini hawakutendewa haki. Hivyo ili CCM iwezekuongoza na wala sio kutawala kama walivyozoea watafute namna gani watawashirikisha kwenye uongozi. Nadhani wangepewa spika wa bunge nchi ingelikua na amani zaidi. CCM wafanye mbinu zote kuhakikisha spika ni Dr. Slaa. Kama kigezo ni lazima awe mbunge ateuliwe na raisi kati ya kete zake kumi. Hii itakuwa imepunguza majeraha ya CHADEMA na CCM kuweza kuongoza nchi kwa amani na heshima kwa wananchi wote
Wazo zuri.
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Ati CCM WEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!Lakini na ndoto za mchana nazo RUKHUSA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,189
Likes
414
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,189 414 180
Tunashukuru uchaguzi umeisha salama bila vita au fujo kubwa. Kwa kuwa ni wazi kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na mizengo hata kupelekea CHADEMA na wanachama, mashabiki na wananchi kwa ujumla wao kuamini hawakutendewa haki. Hivyo ili CCM iwezekuongoza na wala sio kutawala kama walivyozoea watafute namna gani watawashirikisha kwenye uongozi. Nadhani wangepewa spika wa bunge nchi ingelikua na amani zaidi. CCM wafanye mbinu zote kuhakikisha spika ni Dr. Slaa. Kama kigezo ni lazima awe mbunge ateuliwe na raisi kati ya kete zake kumi. Hii itakuwa imepunguza majeraha ya CHADEMA na CCM kuweza kuongoza nchi kwa amani na heshima kwa wananchi wote
Mh hapana. Binafsi nadhani Dr anatakiwa zaidi huku mitaani kuja kujenga chama..
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Tunashukuru uchaguzi umeisha salama bila vita au fujo kubwa. Kwa kuwa ni wazi kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na mizengo hata kupelekea CHADEMA na wanachama, mashabiki na wananchi kwa ujumla wao kuamini hawakutendewa haki. Hivyo ili CCM iwezekuongoza na wala sio kutawala kama walivyozoea watafute namna gani watawashirikisha kwenye uongozi. Nadhani wangepewa spika wa bunge nchi ingelikua na amani zaidi. CCM wafanye mbinu zote kuhakikisha spika ni Dr. Slaa. Kama kigezo ni lazima awe mbunge ateuliwe na raisi kati ya kete zake kumi. Hii itakuwa imepunguza majeraha ya CHADEMA na CCM kuweza kuongoza nchi kwa amani na heshima kwa wananchi wote
Hatutaki!!

Tunajua walivyomfanya Zito Kabwe.

Slaa hatolala njaa kwa sababu ya maovu muliowafanyia Watz. Wala watoto wake hawatakosa kwenda skuli.

Tuacheni na Dr. Slaa wetu.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Tunashukuru uchaguzi umeisha salama bila vita au fujo kubwa. Kwa kuwa ni wazi kuwa uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na mizengo hata kupelekea CHADEMA na wanachama, mashabiki na wananchi kwa ujumla wao kuamini hawakutendewa haki. Hivyo ili CCM iwezekuongoza na wala sio kutawala kama walivyozoea watafute namna gani watawashirikisha kwenye uongozi. Nadhani wangepewa spika wa bunge nchi ingelikua na amani zaidi. CCM wafanye mbinu zote kuhakikisha spika ni Dr. Slaa. Kama kigezo ni lazima awe mbunge ateuliwe na raisi kati ya kete zake kumi. Hii itakuwa imepunguza majeraha ya CHADEMA na CCM kuweza kuongoza nchi kwa amani na heshima kwa wananchi wote[/QUOT
HIVI SPIKA NI LAZIMA AWE MBUNGE?.
 

Forum statistics

Threads 1,205,415
Members 457,891
Posts 28,193,021