Kuteswa kwa Kibanda kumeacha alama nyingi za ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuteswa kwa Kibanda kumeacha alama nyingi za ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stabilaiza, Mar 13, 2013.

  1. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kuteswa kwa Kibanda kumeacha alama nyingi za kuhusika kwa ikulu. Kati ya hizo alama ni kufanana kwa mateso ya Kibanda na Ulimboka. Lakini pia kupigwa kwake risasi kunafanana na namna Imran Kombe aliyekuwa mkuu wa usalama wa taifa.


    Kibanda alinyolewa meno na kucha sawa na Ulimboka aling’olewa meno na kucha. Mateso ya Ulimboka yamehusishwa na Ramadhan Ighondu, afisa wa ikulu ya Kikwete. Pia Kibanda alikuwa na kesi na serikali kuhusu makala ya gazeti sawa sawa na jinsi Ulimboka na madktari walivyokuwa na mgogoro na serikali.

    Pia Kibanda ametekwa na kuteswa baada ya gari la maafisa wa usalama kufuatilia gari lake wiki chache kabla ya kuteswa kwake. Vivyo hivyo gari la marehemu Imrani Kombe lilikamatwa Dar es Salaam likishukiwa na maafisa wa ‘’usalama’’ nchini. Baadaye aliuawa Moshi kwa kupigwa risasi na maafisa usalama wa nchi. Kufanana huku kwa kufuatiliwa gari la Kibanda na Imran Kombe kunaonyesha kuwa waliotumwa kufanya uhalifu huu walitaka kujiridhisha aina ya gari analoendesha Kibanda na Kombe.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni mpango mkakati!
     
  3. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ni moja ya ahadi za maisha bora kwa kila mtanzania?
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    kwanini wasimteke Dr Slaa au Mbowe?
     
  5. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Nao walishapigwa kule Arusha. Pia Dr. Slaa ameshasema mara nyingi kuwa ametishiwa maisha na uhai wake. Wewe hujawahi msikia akilalamika?
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna CHADEMA intelligence inayoizidi UwT/TISS kwa mbali sana
     
  7. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawa watu hawana hata aibu, wanaua mchana kweupe, hukuona ya Iringa. Nasikia mlengwa alikuwa Dr. Slaa.
     
  8. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawawezi ................ Coz patachimbika
     
  9. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawana soni hawa, chuki na visasi vimewajaa hadi kwenye nyusi
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,607
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    JK anasema kila mtu aubebe msalaba wake,maisha bora yameota mbawa.
     
  11. V

    Voretus Member

    #11
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh basi kazi ipo!!!!
     
  12. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kuwa ikulu yake inahusika, utadhani alichaguliwa kuwatesa wazalendo
     
  13. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,337
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    ingia youtube andika neno bukoba boy au fungua thred hapa jf inayosema chadema..hapa lwakatare alikuwa anamaanisha nini???
    utapata maneno haya;

    kwa kipindi cha miaka miwili mitatu sasa kumekuwa na matukio ya kinyama na ya uvunjaji haki za binadamu dhidi ya watanzania wachache wenye moyo wa uzalendo wa kuleta haki na usawa kwa jamii ya kitanzania iliyonyanyasika kwa kipindi kirefu.

    Hivi majuzi Absalom kibanda mwenyekiti wa jukwaa la wahariri ameteswa na kufanyiwa unyama wa hali ya juu huku jamii ikibaki na maswali yasiyokuwa na majibu.

    Aliteswa mpiganaji DR ULIMBOKA wakati yupo kwenye harakati za kuitetea sekta ya afya hapa nchini.

    kijana ISSAH alimwagiwa tindikali huko igunga huku kukitokea mauaji ya kusikitisha ya mwandishi DAUDI MWANGOSI mkoani iringa na mwananchi asiye na hatia huko morogoro.

    Watu wenye uchungu na nchi yao wamechoka wameona sasa basi..

    Tukio la KIBANDA ni mwendelezo wa matukio yanayofuata.. Hivi karibuni mtasikia tukio lingine kubwa dhidi ya mwandishi mwandamizi wa mwananchi communications Ltd......sikiliza video.

    Huyu anayeongea ni mchora dili mkuu kwa maelekezo ya mwenyekiti na katibu wake mkuu.

    Hii ni part 4, part zingine zimekwisha tekelezwa Ila ZITAWEKWA HAPA WAKATI MAHSUSI UKIFIKA......
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,837
    Likes Received: 8,346
    Trophy Points: 280
    Hivi ni usala wa taifa au uharamu wa taifa?
    Wabadilishe tu jina wazee wa Makumbusho
     
  15. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,025
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Umesahau na yule princess wa ikulu alivyo-post maandishi ya kebehi halafu alipoona amesutwa akajifanya eti wali-hack account yake
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    anadhani kila mtu hajasoma kama yeye,watz sasa wapo kidigitali zaidi
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2013
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,600
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kibanda alipigwa rtsasi?
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,561
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi ulivyoweza kuunganisha hizo nukta, sina hata chembae ya shaka juu ya kuhusika kwa IKULU YA KIKWETE.
    Mpaka siku ya leo bado najiuliza imekuwaje mpaka sasa hakuna hata mtu mmoja aliyekamatwa na kuhojiwa juu ya tukio hili, kuna nini nyuma yake ? Mbona waliompiga risasi na kumuua aliyekuwa kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza walipatikana faster tu! Kwa nini hali haiko hivyo kwa waliomtesa Kibanda?

    Kila dei ni matamko na kulaani yaliyompata huyu mwanahabari.....Kwa nini tunashindwa kwenda mbali zaidi ya hapo?
    Watanzania tunatia aibu kwa knung'unika, TUACHE TABIA HII, TUNAZIDI KUUMIZWA!
     
  19. g

    gogo la shamba JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 5,485
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    mbona hawa wanaJF wanaelezea vitu ambovyo vikifanyiwa kazi tanzania itakuwa nzuri, hivi hawa polisi hawayasomi haya?
     
  20. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,770
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Ushahidi wa kitoto sana sawa na muvi za jakie chain
     
Loading...