Kutengeneza dawa ya kuku ya kutibu magonjwa yote kwa mitishamba

dominion

dominion

Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
26
Points
45
dominion

dominion

Member
Joined Mar 8, 2017
26 45
Yapata wiki sasa nahangaika na tatizo la Kuku kuvimba macho na kuwa vipofu kabisaa mpaka sasa ni Kuku 22 ndio wamepatwa na tatizo hilo, nimewahamisha banda kabisa ili wasichangamane na Kuku wengine wakaleta maafa zaidi nimeshajaribu kutumia antibiotics mbali mbali kama Piperazine citrate, sevin , Akheri powder kuwatibu lakini wapi yaani tatizo liko palepale kinachoniumiza zaidi hawa Kuku walishaanza kutaga na wengine ndio wanaelekea kuanza kutaga.
Kama kuna wataalamu humu naomba msaada wa cha kufanya maana mambo yanakua magumu sasa,hii ndio biashara pekee ambayo hakika haikuwahi kuniangusha sasa kama nitaanguka kwenye hii Nayo miti yote itakua inateleza kwangu hivyo chini nitaanguka
Kwa ufahamu wangu....kuju wangu wamewahi kupata hiyo shida.....nilisoma soma kwenye articles nyingi nikafahamishwa kuwa wamekosa vitamins baadhi kwenye mwili....solution ilikuwa kuwapa majani ya aina nyingi kwasababu yana vitamins...eg majani ya papai,mchicha,cabbage,nyanya,viazi,etc...majani yote ambayo kuku hula...baada ya wiki niliona tofauti....na sasa wamepona kabisa!
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,122
Points
2,000
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,122 2,000
Kwa ufahamu wangu....kuju wangu wamewahi kupata hiyo shida.....nilisoma soma kwenye articles nyingi nikafahamishwa kuwa wamekosa vitamins baadhi kwenye mwili....solution ilikuwa kuwapa majani ya aina nyingi kwasababu yana vitamins...eg majani ya papai,mchicha,cabbage,nyanya,viazi,etc...majani yote ambayo kuku hula...baada ya wiki niliona tofauti....na sasa wamepona kabisa!
Shukrani kwa elimu hii
 
K

kishanda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
252
Points
195
K

kishanda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
252 195
nzur sana
Nimepata nilichokuwa nataka has a hapo kwenye alovela Mimi nilikuwa nakatia majani bila kupima maji sasa naona kuku wangu wanaishiwa nguvu na kufa ghafla.
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,139 2,000
Asante sana kutupatia utaalam tiba mbadala...
Sasa kuku wangu wamepatwa na ugonjwa wa kizunguzungu, kushusha mabawa, kuvimba macho na mafua. Nimeshatumia dawa nyingi tu lakini bila bila,. nikawa nawaza hizi tiba za asili kwakua Kuna nilipitia pitia kusoma kitabu flani nikaambiwa haya matatizo kwa kuku hayana tiba, bali yana Kinga...
Sasa wewe kwa kutumia tiba asili unaweza nisaidia tatizo hili?
Hii itakua Newcastle au mdondo
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,139 2,000
mi nami nishare uzoefu wangu....pilipili kichaa ni kiboko chukua pilipili zitwange halafu changanya na maji iwe kali sana wape wanywe umekomesha magonjwa yote. ili wanywe vzur wafungie halafu wawekee chakula kikavu mf pumba mpaka saa nane hvi then wape maji hayo yenye pilipili. mwaka 2014 kijijin kwetu ulizuka ugonjwa kuku wote walikufa isipokuwa kwangu tu mpaka wakasema mi mchawi kumbe nliwapa dawa hyo baada ya kusoma jarida mtandaon
Mkuu hii pilipili kichaa inatibu ugonjwa gani
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,139 2,000
Yapata wiki sasa nahangaika na tatizo la Kuku kuvimba macho na kuwa vipofu kabisaa mpaka sasa ni Kuku 22 ndio wamepatwa na tatizo hilo, nimewahamisha banda kabisa ili wasichangamane na Kuku wengine wakaleta maafa zaidi nimeshajaribu kutumia antibiotics mbali mbali kama Piperazine citrate, sevin , Akheri powder kuwatibu lakini wapi yaani tatizo liko palepale kinachoniumiza zaidi hawa Kuku walishaanza kutaga na wengine ndio wanaelekea kuanza kutaga.
Kama kuna wataalamu humu naomba msaada wa cha kufanya maana mambo yanakua magumu sasa,hii ndio biashara pekee ambayo hakika haikuwahi kuniangusha sasa kama nitaanguka kwenye hii Nayo miti yote itakua inateleza kwangu hivyo chini nitaanguka
Jaribu kuchukua alovere Na umuwekee jichoni au dawa yamacho yabinadamu ko nusu wape dawa yamacho yabinadamu nusu uwape alovera uangalie ikwapi inaufanisi mkubwa
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,139 2,000
uko wap? wan'goe hayo mandui kisha wapake iodine au nipigie! wakikuzidia sana chnja wauze nunua wengine

0658825141
Iodine inatibu Kuku wakubwa tu nivizuri pia awape dawa yamacho yabinadamu
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top