Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuteleza kwa wanasiasa na serikali katika mazishi ya kanumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peter tumaini, Apr 14, 2012.

  1. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaams Wanabodi,

    Naamini watu wengi waliona Mazishi ya Kanumba kwa kushuhudia umati mkubwa wa watu ulioambatana na vurugu na hatimaye zoezi la wananchi kuaga mpendwa wao kukwama.Huku likiwa chini ya serikali na wanasiasa pamoja na kamati husika.Wengi wetu hatukupendezwa na kilichotokea.
    Kwa mtu maarufu kama Kanumba shughuli hii ilitakiwa ifanyike pale DIAMOND JUBILEE na liwe zoezi la siku 2 na pia kungewekwa kiingilio cha kumuaga Lets say Tsh.3,000/ hizi pesa zingetumika kuanzisha Foundation yake ambayo ingetumika kukuza vipaji vya wasanii wachanga na hii ingekuwa kumbukumbu yake kwetu siku zote.

    Hatungependa fujo kama hiyo kutokea na kusababisha vifo vya takribani Watz 6 hakuna tulichomuenzi zaidi ya kuongeza majonzi.

    MY TAKE.Serikali badilikeni pamoja na wanasiasa kama hamuwezi waachieni watz wengine wafanye kuliko kutafuta cheap popularity kwenye misiba ya watu maarufu.

    Nawasilisha.
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mawazo mazuri lakini hapo kwenye Blue, nina wasiwasi. Kwani Michango haiwezi kuchangwa hata baada ya kifo cha Kanumba. Mfano mzuri ni Mwalimu Nyerere Foundation japo Mwalimu hakuwa msanii kama Kanumba.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alikufa kwa kiingilio cha sh. Ngapi mpaka aagwe kwa kiingilio cha buku 3? Utapeli ndo unaanzia hapa.
     
  4. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kusikia watu wakilipa fedha ili kutoa heshima za mwisho kwa marehemu! Hata ukiipamba kwa maneno mazuri jinsi gani mwisho wa siku utaonekana huna maana unayetaka kujitajirisha juu ya majonzi ya wengine! Marehemu Nyerere alikuwa maarufu kuliko huyo na nakuhakikishia hata kwa kiingilio cha Tshs 10,000/- watu wangeingia. Angalia hekima iliyotumika!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,138
    Trophy Points: 280
    Aisee kumbe siku ile pale lidaz watu sita walikufa?
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mi bado nashangaa.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,613
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duuu, hap Serikali inaingiaje? Ilikuwa ndo msimamizi wa mazishi?
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,070
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Watu wepi hao??
    Kuna waliozimia (kama kweli), but kufa sidhani
     
  9. rweyy

    rweyy Senior Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    jamani watanzania tunaenda wapi? kuaga mwili wa marehemu iwe sh.3000?
     
  10. k

    kibati kichakavu Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duuuh!Strange............!!!
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Kuuaga mwili marehemu kwa kiingilio, hiyo kali mkuu. Halafu taarifa za kufa watu 6 umezitoa wapi kiongozi?
     
  12. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    6 people died? Tell me this is not true! Aaaah!

    Mleta mada ni kweli serikali ilitumia fursa hiyo (kifo cha kanumba) kupata cheap popularity. Maamuzi mengi ikiwa ni pamoja na kutumia pesa za walipakodi kugharamia mazishi ya kanumba hayakuwa sahihi. Taratibu na kanuni hazipo in place kuamua the best way ya ku-handle mambo haya ni hivyo serikali inafanya maamuzi kwa kutumia hisia zaidi

    Haya yote tunasema si labda kuna chuki juu ya kanumba, la hasha, bali tunaongea ili taratibu zilizo wazi ziwepo ili na wengine watakaokufa siku zijazo zifuatwe


    Mungu atujalie rehema zake, na ailaze roho ya marehemu kanumba pahala pema peponi, AMEN
     
Loading...