Kutekeleza ilani: Nyumba 1500 za NSSF zilizokosa wanunuzi kupewa Vyuo vikuu

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,211
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,211 2,000
Nyumba zaidi ya 1509 zilizojengwa na NSSF kwa ajili ya kuwauzia wananchi lakini zimekosa wanunuzi na kuwa makazi ya POPO katika maeneo ya Tuangoma na kwingineko sasa kugawiwa kwa vyuo vikuu vya umma.

Source Habari Leo.

Maendeleo hayana vyama!
 

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,362
Points
2,000

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,362 2,000
.... tatizo mkiambiwa mtaani hali ngumu hamtaki kusikia, kama mngeamua kupunguza bei mngepata wanunuzi, tatizo mlizijenga kwa mentality ya kidalali ili zikikamilika mziuze kwa bei ya juu, ndio maana watu wamekimbia... wacha wanafunzi wakakae huko!
 

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
12,696
Points
2,000

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
12,696 2,000
Hapa ndio wanapofeli, Serikali, Agency Zake Private sector zote hzi ina maana wmeshindwa kutafuta wateja ambao watakua wanalipa in monthly basis kama analipa rent huku anapunguza deni hata kama it will take 15-20 Years, Kwa maana ukiwapa wanafunzi wanazigeuza hostel ama?
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,795
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,795 2,000
Tukiambiwa tunaishi in a pithole country tunapiga kelele,mradi mkubwa kama huu why ulitekelezwa bila ya kuifanyia uchunguzi kuhusu soko lake utakapokuwa umekamilika?bila shaka hata ripoti ya uhalibifu wa mazingira sidhani kama ipo.huu mradi umetumia fedha nyingi mno za walala hoi (na bila shaka hawakuhusishwa kabisa)sasa fedha za watu zitalipwa vipi wakati mradi umeshadumaa?ni vema muda mwingine siasa zinakaa pembeni na uhalisi uchukue nafasi.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,211
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,211 2,000
Tukiambiwa tunaishi in a pithole country tunapiga kelele,mradi mkubwa kama huu why ulitekelezwa bila ya kuifanyia uchunguzi kuhusu soko lake utakapokuwa umekamilika?bila shaka hata ripoti ya uhalibifu wa mazingira sidhani kama ipo.huu mradi umetumia fedha nyingi mno za walala hoi (na bila shaka hawakuhusishwa kabisa)sasa fedha za watu zitalipwa vipi wakati mradi umeshadumaa?ni vema muda mwingine siasa zinakaa pembeni na uhalisi uchukue nafasi.
Aliyetuingiza chaka daktari Dau kwa sasa ni balozi huko kwa waarabu!
 

hugo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
289
Points
500

hugo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
289 500
Nyumba za kawaida sana bei kibwa mno. Walijenga bila akili for sure maana hata ukikopeshwa hazikopesheki watu wakaamua waingie mtaa wajenge wenyewe. Wizi tu huu pesa kibao ya govt imepotea
 

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,521
Points
2,000

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,521 2,000
kiukweli ktk iyo sekta mifuko ya hifadhi za jamii ziliingia kichwa kichwa tu.... na ukizingatia kutoweka kwa ule mradi wa New Kigamboni City pia ilichangia ..sijui wale jama zetu wa kichina kule kigamboni wao walifanikiwa pia au la hasha ? vijumba vilijengwa vidogo lafu bei kaliiiiiii
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
1,428
Points
2,000

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
1,428 2,000
Tukiambiwa tunaishi in a pithole country tunapiga kelele,mradi mkubwa kama huu why ulitekelezwa bila ya kuifanyia uchunguzi kuhusu soko lake utakapokuwa umekamilika?bila shaka hata ripoti ya uhalibifu wa mazingira sidhani kama ipo.huu mradi umetumia fedha nyingi mno za walala hoi (na bila shaka hawakuhusishwa kabisa)sasa fedha za watu zitalipwa vipi wakati mradi umeshadumaa?ni vema muda mwingine siasa zinakaa pembeni na uhalisi uchukue nafasi.
Masikini hela za wafanyakazi!!!!!! Ukiachishwa/kufukuzwa/kustaafu kazi unazungushwa na kupigwa uongo mchana kweupe kumbe hela waliziingiza kwenye miradi ambayo haina maslahi na mwenye fedha zake! Pole sana wadau wa mafao ya mifuko ya hifadhi ya jamii
 

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
9,216
Points
2,000

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
9,216 2,000
Tukiambiwa tunaishi in a pithole country tunapiga kelele,mradi mkubwa kama huu why ulitekelezwa bila ya kuifanyia uchunguzi kuhusu soko lake utakapokuwa umekamilika?bila shaka hata ripoti ya uhalibifu wa mazingira sidhani kama ipo.huu mradi umetumia fedha nyingi mno za walala hoi (na bila shaka hawakuhusishwa kabisa)sasa fedha za watu zitalipwa vipi wakati mradi umeshadumaa?ni vema muda mwingine siasa zinakaa pembeni na uhalisi uchukue nafasi.
Mimi Niko Ishoshang'ombe village, lakini huu mradi niliuona wa kizuzu tangu unaanza. Lakini waliokuwa wasimamizi nao wamejiunga nasi kulalama.
 

Forum statistics

Threads 1,389,666
Members 527,997
Posts 34,031,461
Top