Kutana na James Hobson Injinia anayetengeza characters wa Marvels & DC Comics, video games kuwa halisia


adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,813
Points
2,000
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,813 2,000
Sema sometimes naona tumewekewa limit ya kutofanya vitu flani
There is two kind of people in this world my friend,
Those have everything dont know how to use and those who dont have anthing and can do everything
 
M

Mipango miji

Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
51
Points
125
Age
31
M

Mipango miji

Member
Joined Feb 3, 2017
51 125
Siku moja uje utupe undani wa maisha ya DA VINCI original yule mfaransa
 
Gideone

Gideone

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
511
Points
1,000
Gideone

Gideone

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2017
511 1,000
Mh wezetu wapo mbali sana, huku bongo kila siku tunatafuta dawa za kuchelewa kumwaga bao
Akili zetu zimedumazwa na Uwepo wa kila kitu sasa mtu Ana shamba, Chakula uhakika, Maji safi uhakika ana uhakika wa kula msimu hadi msimu unafikiri atawaza nini kama sio ngono, kwa sasa kidogo dunia ina change tunapata challenge ivo akili zinakua
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
986
Points
1,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
986 1,000
Mh wezetu wapo mbali sana, huku bongo kila siku tunatafuta dawa za kuchelewa kumwaga bao
Wenzetu sio kwamba hawafuatilii hayo mambo... Ni kwamba hawaishii hapo tu. Yaani, wako ALL IN! Wanafuatilia yote yote.
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
986
Points
1,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
986 1,000
Comics zao zina historia ya kutosha na fan base kubwa inayoheshimiwa. Wenzetu wanachojua ni kuheshimu kila passion one can have. Thats all.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,895
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,895 2,000
Akili zetu zimedumazwa na Uwepo wa kila kitu sasa mtu Ana shamba, Chakula uhakika, Maji safi uhakika ana uhakika wa kula msimu hadi msimu unafikiri atawaza nini kama sio ngono, kwa sasa kidogo dunia ina change tunapata challenge ivo akili zinakua
Mwalim wangu aliwahi niambia kua Wa Tanzania hatuendelei kwakua hatuna matatizo kama majanga ya kiasili,vita nk. Akatoa mfano wa Japan kule wana matatizo lukuki ya kiasili lakini wameendelea na wanazidi kupata mbinu ya kupambana na matatizo.
Unapopata challenge ndio unazidi kua mbunifu wa kutatua changamoto
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,895
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,895 2,000
Comics zao zina historia ya kutosha na fan base kubwa inayoheshimiwa. Wenzetu wanachojua ni kuheshimu kila passion one can have. Thats all.
Sisi sio wafuatilia wa mambo ndio maana wanetuacha mbali. Kwa mfano waweza kuta video zinaonyesha mzungu labda yupo msituni na anachunguza wanyama hafu sisi tunaotazama tunasema wazungu niwajinga mno sasa huko kafuata nini?
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,895
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,895 2,000
Spider man home coming ya tom Holland nimeona siyo Kali kama zile za tobey Maguire na amazing spider man ya Andrew Garfield
Tobey alikua amefit sana hapo mkuu.ndio ivo walimuondoa kuendeleza hii muvi..
 
Alphaking2023

Alphaking2023

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
2,081
Points
2,000
Alphaking2023

Alphaking2023

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
2,081 2,000
Soon Tanzania tunakuja na teknolojia mpya
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
986
Points
1,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
986 1,000
Sisi sio wafuatilia wa mambo ndio maana wanetuacha mbali. Kwa mfano waweza kuta video zinaonyesha mzungu labda yupo msituni na anachunguza wanyama hafu sisi tunaotazama tunasema wazungu niwajinga mno sasa huko kafuata nini?
Sawa kabisa. We are Closed minded.
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,631
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,631 2,000
Comics zao zina historia ya kutosha na fan base kubwa inayoheshimiwa. Wenzetu wanachojua ni kuheshimu kila passion one can have. Thats all.
Ni Kweli mkuu,spider Man since 1962 Kutoka kwenye comic mpaka sasa movie, watafanya vitu endelevu, si vya mwaka mmoja Au miwili sijui lini tutafika huko mkuu
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,631
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,631 2,000
Akili zetu zimedumazwa na Uwepo wa kila kitu sasa mtu Ana shamba, Chakula uhakika, Maji safi uhakika ana uhakika wa kula msimu hadi msimu unafikiri atawaza nini kama sio ngono, kwa sasa kidogo dunia ina change tunapata challenge ivo akili zinakua
Hivi ni visingizio tuu mkuu, baadaye tutasema mtaji tatizo
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,631
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,631 2,000
Ma-Injinia wa Tanzania upande wa Teknolojia mna lipi la kujifunza toka kwa huyu mbunifu..?
https://www.facebook.com/thehacksmith/
Tchao

Da'Vinci. Humu Hamna mainjinia Mbona KAMA swali hili hamtaki kulijibu????
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top