Kutana na Harmo Rapper msanii anayefanana na Harmonize na kutumia fursa hiyo ipasavyo

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Kutokana na kufanana huko amesema amejiingiza kwenye muziki na inamsaidia, hata wasichana mtaani anawang'oa sana kwa sababu ya mfanano huo na kuna label ya muziki imemchukua kutokana na mfanano wake
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Aisee,sio kwa kufanana huko,ila naamini sauti zitakuwa tofauti.Lakini na mademu akili zao ni za kushikiwa,sasa wewe uvue pichu kisa kafanana na Harmonize....??
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,340
2,000
Hii inadhihirisha wazi wanaume tumegoma kutumia condom, hata ukiwa safarini ukapata demu unakamuwa kavukavu kumbe umemuachia na ujauzito juu na wewe hujui na hamuonani tena, results zake ndio hizi.

Na hii siyo kwa hawa tu ipo sana tu, na hapo ndipo ulipo ule utimilifu wa wanaume wengi kulea watoto siyo wao.

Huwa hainingii akili mtoto asifanane na baba wala na mama na bado ukaamini kabisa ni mtoto wako! Unajikaanga tu.
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,398
2,000
Hivi yule dogo aliyekuwa anafanana na Diamond aliishiaga wapi?
 

minji

JF-Expert Member
Sep 2, 2016
2,209
2,000
madem madem jaman tuna nini sisi kweli mtu kufanana na mtu anakugonga kiurahisi hapana aisee
 

darren gold

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
318
250
Kutokana na kufanana huko amesema amejiingiza kwenye muziki na inamsaidia, hata wasichana mtaani anawang'oa sana kwa sababu ya mfanano huo na kuna label ya muziki imemchukua kutokana na mfanano wake
msen.ge tu huyo jamaa,anataka kutembelea nyota ya mwenzake.hii ndio bongo taifa lenye mambo kibao kwenye udongo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom