• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kutafuta kazi pia nako kazi

D

Dashy 99

Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
23
Points
45
D

Dashy 99

Member
Joined Dec 19, 2012
23 45
Habari wana jamii.naulizia kazi za customer care kwenye kampuni za simu kama voda,tigo,airtel zina patikana vipi jamani,anae jua anijuze.mana hata matangazo yake ya kazi siyaoni. asanteni wanajamii
 
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
300
Points
195
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
300 195
kuna uzi kama huu ulishajibiwa nyuma
 

Forum statistics

Threads 1,403,303
Members 531,177
Posts 34,419,964
Top