Kustaafu maana yake nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kustaafu maana yake nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rabin, Jan 30, 2010.

  1. Rabin

    Rabin Senior Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu naomba minieleweshe hasa matumizi ya neno hili kustaafu katika siasa zetu hizi za kimasikini, kwa nini kiongozi anaye ondoka madarakani kwa kashfa kabla ya kumaliza muda wake anatambuliwa kama mstaafu? hakuna neno lingine linalofaa kutokana na namna alivyoachia madaraka? wanaposema waziri mkuu mstaafu mh. EL siwaelewi, nisaidieni, kwani tunamuogopa nani?
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mstaafu lazima astaafu kwa heshima zote za utumishi wa umma ikiwemo nidhamu, uadilifu, utii na heshma. kwa kesi ya EL mie sidhani kama ana heshma ya kuitwa PM mstaafu kwa kweli, je amestaafu akiwa na hivyo vigezo vyote nilivovitaja hapo?Tafakari!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...