Kusoma Oxford, Cambridge au Havard sio kigezo cha kuwa mshauri wa Rais

  • Thread starter Deleted member 536137
  • Start date
D

Deleted member 536137

Guest
Nchi hii bhana yaani kuna mtu amekaa akawaza weee na kuwazua akaona kwamba kusoma vyuo kama Oxford,Cambridge na Havard ndio unaweza mshauri Rais wa Tanzanaia

Wanasahau kwamba HAKUNA Rais hata mmoja wa Tanzania hii amewahi soma hivyo vyuo

Sometimes sikilizeni kwanza mnayoambiwa
#ChangeTanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
3,769
2,000
Atakuwa alimaanisha wanakuwa washauri wa malikia au viongozi wakuu kwenye hizo nchi za kimagharibi, hata kwa Tanzania hatutarajii achukuliwe tu kilaza akatoe expert opinion kwa rais
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom