kushuka kwa umaarufu wa Flora Mbasha (zamani), ni laana ya Mme wa kwanza?

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,780
2,000
Baada ya kuingia katika ndoa yake ya pili pamoja na kuzindua albamu mpya Flora kapotea kabisa. Au ni laana ya Mtumishi Wa Mungu Mme wake Wa kwanza bwana Mbasha?
 

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,394
2,000
Baada ya kuingia katika ndoa yake ya pili pamoja na kuzindua albamu mpya Flora kapotea kabisa. Au ni laana ya Mtumishi Wa Mungu Mme wake Wa kwanza bwana Mbasha?

Hana utumishi wa Mungu wowote huyo Mbasha kutwa anajibinua vitako instagram
 

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
9,918
2,000
Baada ya kuingia katika ndoa yake ya pili pamoja na kuzindua albamu mpya Flora kapotea kabisa. Au ni laana ya Mtumishi Wa Mungu Mme wake Wa kwanza bwana Mbasha?
Uasherati wake mwenyewe ndio uliompunguzia umaarufu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom