Kushindwa Kuwashawishi Chadema, Makinda Aachie Ngazi


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Failure namba moja. Kabla hata Bunge halijaanza rasmi.

Makinda alishindwa kuepusha Rais wake kuaibika mbele ya Watanzania. Alishindwa kuwashawishi Chadema wasimuaibishe Rais wake.

Spika gani? Kama angekuwa Sita mimi ninaamini angewaita Chadema na kuwaweka sawa. Wasingetoka. Lakini Mrs. Jaziba/Hasira yeye alikuwa akitwita bila msaada wowote. Rais wake akaaibika. Anapanga cha 'kuwafanyizia' bunge litakapoanza. Atarajiwe kushindwa. Kuaibika!

Nchi za wenzetu, Makinda angeachia ngazi mwenyewe. Amechangia 50% ya kumuaibisha Rais wake.

Kwa sababu kwa kushindwa kwake kuwashawishi Chadema kidemokrasia, nasema kidemokrasia. ni total failure kwa mtu anayejitapa kuwa anauzoefu na mambo ya Bunge.

(Jamani joto limeanza Dar).
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Sasa wewe Ng'wanangwa hicho ki-laptop kweli kitastamili hilo jinundo au umekichoka? Pole na joto hamia kwetu Njombe sie tunatesa na makoti yetu.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,174
Likes
4,534
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,174 4,534 280
Ha! kumbe rais wake!!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,582
Likes
638
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,582 638 280
Huyu maza namheti kama fisadi yo yote nikikumbuka historia yake huko nyuma jinsi anavyokumbatia mafisadi. I declare to hate her for reasons licha ya ile ban nilkula kwa kumtusi.

Inafact hana uwezo wa kufikiri vile maana anawachukia CHadema na anawaogopa . Mwisho wa siku anasahau kuwa ulikuwa wajibu wake kuweka mambo sawa. Huko baadae utaona jinsi atakavyotekeleza matwakwa ya mafisadi ili kurudisha zile hela alizopewa ili agombee uspika akikwepa techinical issues za bunge na hapo ndipo atatambua Lisu na wenzake ni kina nani.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
430
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
430 28 45
Failure namba moja. Kabla hata Bunge halijaanza rasmi.

Makinda alishindwa kuepusha Rais wake kuaibika mbele ya Watanzania. Alishindwa kuwashawishi Chadema wasimuaibishe Rais wake.

Spika gani? Kama angekuwa Sita mimi ninaamini angewaita Chadema na kuwaweka sawa. Wasingetoka. Lakini Mrs. Jaziba/Hasira yeye alikuwa akitwita bila msaada wowote. Rais wake akaaibika. Anapanga cha 'kuwafanyizia' bunge litakapoanza. Atarajiwe kushindwa. Kuaibika!

Nchi za wenzetu, Makinda angeachia ngazi mwenyewe. Amechangia 50% ya kumuaibisha Rais wake.

Kwa sababu kwa kushindwa kwake kuwashawishi Chadema kidemokrasia, nasema kidemokrasia. ni total failure kwa mtu anayejitapa kuwa anauzoefu na mambo ya Bunge.

(Jamani joto limeanza Dar).
Naunga mkono hoja! Alichoshindwa sio kushawishi CDM wasitoke tu, bali pia hata wabunge wa sisiemu kupiga makelele kwa kuzomea. Unajua Bungeni unaruhusiwa kutoka nje kama kuna kitu hukitaki kitendeke lakini huruhusiwi kupiga kelele bila kibari cha Spika. Sisiemu walipiga kelele. Labda tuombe mwongozo toka kwa Spika nini hukumu yao?
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
CCM walipokuja na sera yao kuwa kupindi hiki ni zamu ya ladies wakasahau kama ilivyo ada kwao kuwa upinzani mijianaume imeongezeka,sasa subirini kuona knock-out ndani ya sekunde.Chama chetu cha ukombozi kisingechakachuliwa Ng'wanangwa ungeweza kuafford kiyoyozi na bill ya umeme lakini usikate tamaa mafisadi wakakununua najua joto umelizoea.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Kama kushindwa kuwazui wabunge wa Chadema wasitoke ni failure, basi kitendo cha kutoka hakifai. Na kama kitendo hicho hakifai, basi wa kulaumiwa ni watu wazima wabunge wa Chadema walioamua kufanya kitendo kisichofaa.
Ni sawa na mtu anaamua kuvua nguo hadharani, halafu unawalaumu walio karibu naye kwa kutokumsitiri. Kama aliyevua nguo ana akili timamu, hakuna mwingine wa kumlaumu kwa upuuzi wake.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,284
Likes
158
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,284 158 160
uamuzi wa chadema ulikuwa wa kichama, yeye hahusiki na hata wakitaka wanaweza kuendelea tu hayo ni mambo ya kawaida ch amsingi shughuli za serikali na bunge zinaendelea mbele
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,761
Likes
1,664
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,761 1,664 280
Huyu maza namheti kama fisadi yo yote nikikumbuka historia yake huko nyuma jinsi anavyokumbatia mafisadi. I declare to hate her for reasons licha ya ile ban nilkula kwa kumtusi.

Inafact hana uwezo wa kufikiri vile maana anawachukia CHadema na anawaogopa . Mwisho wa siku anasahau kuwa ulikuwa wajibu wake kuweka mambo sawa. Huko baadae utaona jinsi atakavyotekeleza matwakwa ya mafisadi ili kurudisha zile hela alizopewa ili agombee uspika akikwepa techinical issues za bunge na hapo ndipo atatambua Lisu na wenzake ni kina nani.
kweli umeonesha kwa vitendo kuwa unamchukia, hivyo hujatoa hoja kutetea hoja yako. Infact umeonesha chuki binafsi tu. Love some one before you judge her. Tueleze alikumbatia vipi mafisadi.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Sasa wewe Ng'wanangwa hicho ki-laptop kweli kitastamili hilo jinundo au umekichoka? Pole na joto hamia kwetu Njombe sie tunatesa na makoti yetu.
Nakushangaa sana kwa matazamo wako. Hivi, akunyimae kunde si akupunguzia mashuzi? Kama ndio, nadhani jibu umelipata.

Halafu uelewe kwamba Chadema hawajamuaibisha Rais hata kidogo. Wamejiaibisha wao, kwani mpka leo wanasutana wenyewe kwa wenyewe kwa kitendo hicho. Na wengine tumewaona humu JF walikuwa na msimamo upi katika hilo.

Rais anapeta kama kawa.
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Cha msingi??? Kile kinachodaiwa na Chadema, kitekelezwe kwa manufaa ya Watanzania wote.Kwamba kuna mtu kadhalilishwa au kashindwa kuwazuia hayana maana sana.
 

Forum statistics

Threads 1,205,423
Members 457,891
Posts 28,193,474