Kushindwa kuwa na marafiki wa rika yangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kushindwa kuwa na marafiki wa rika yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoto wa Mbwa, Apr 30, 2012.

  1. M

    Mtoto wa Mbwa Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa miaka 26, mara nyingi nakuwa na urafiki na watu wazima wenye umri wa kuanzia miaka 35. Hata wao nawaona wana enjoy kuwa na mie kwa kubadilishana mawazo na masualaya kirafiki. Lakini napokuwa na agemets wangu tunapishana sana mawazo, hata suala la mahusiana naenjoya zaidi nikiwa na mtu anaenizidi umri, tatizo nini??? :fear:
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wao ndio walikwambia hivyo kuwa wanaenjoy company yako? Inawezekana saa nyingine kuna sababu kuwa wanafanya hivyo for a change. Wewe hudhani kama wanafanya majaribio na katoto ka umri sio wao, both physical and mental.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Sioni kama ni tatizo maana kama unahitaji mawazo mapya au kitu kipya maishani mwako ni lazima ukipate kwa wale wazoefu ambao wameshapitia maisha hayo
    Wale wa umri wako unaweza kuwa nao kwenye starehe na kuongelea mambo ambayo yanapita kwa wakati huo na wengine japo sio wote wapo wenye mawazo ya maendeleo pia
    So sioni tatizo katika hilo ni namna ulivyo na kitu unachokihitaji kinakupa msukumo wa kumtafuta mtu ambaye ana umri mkubwa kuliko wewe
    Na wao wanaelewana na wewe kwa kuwa at least huongei mambo ya vijana wa umri wako ila mnapokuw apamoja mambo mnayoyaongea ni yale ya maendeleo
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mafagio mengine jaman...yaaan unataka kufagia seblen ndo upitishie fagio chumban uende stoo afu choon ndo uje seblen?
    y dont u go strait seblen?


    ULIJARIBU KUONYESHA KWAMBA UNA IQ kubwa sana ndo mana auendani kimawazo na agemet wako?:tape2:.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Nadhani hili ni suala la kitaalam zaidi!
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,540
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kawaida kwa mpenzi anayekuzidi umri, siku zote wana-treat vizuri sana, kwani wanahofu wakicheza kidogo tu, unaweza kuwakimbia na kuwafuata wa umri wako. Usipokuwa makini hautaweza tena kuwa na mpenzi wa umri wako, hawa wa umri wako hawajui/hawapendi kubembeleza kwa sana. Pia watu wazima wanaogopa kukuelezea matatizo yao hasa ya kiuchumi, lkn dogodogo kwa mizinga, usipime. Hapo ndipo unapoona raha ya waliokuzidi ki umri.
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wataalamu wa Psychology wanasema hiyo husababishwa na distance between you and your parents wakati unakuwa. Hutokea kwa wenye age gap ndogo(1-2years) na wadogo zao, yatima au ambaye wazazi wake walikuwa mbali naye emotionaly wakati mtoto akikuwa. Kwa hiyo mkuu hali uliyonayo inawezekana psychological issue na inabidi udeal nayo psychologically...Anza kujenga uhusiano wa karibu na agemates wako na pia walio chini yako kiumri taratibu then baada ya muda utazoea...Mwanzoni itakuwia ngumu kwa sababu utajudge kwamba upeo wao mdogo but trust me, everyone has something to teach you!
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 9,209
    Trophy Points: 280
    Tatizo wewe si mtoto wa mbwa, kama jina lako lilivyo.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijui nikwambie?
     
  10. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tatizo mtoto wa mbwa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    mmmmh inawezekana una mawazo ya kizee.....
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    wewe ni kijana wa kike au wa kiume? Hao watu wazima unaowapenda ni wa kike au wa kiume?
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    madam hiyo pic yako duuuuu...........nimeipenda
     
  14. F

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nahisi kama nakufananisha aisee. Usije kuwa yule dogo wa kiume wa miaka 26 anayependa kuparamia wanawake watu wazima. Dogo unakaa wapi nikupe mikanda zaidi. Wewe unatokea mkoa gani. Niambie dogo
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,033
    Likes Received: 1,445
    Trophy Points: 280
    From experience, nakubaliana na wewe...!
     
Loading...