Kusema Mahanga Kashinda ni Matusi na Uzandiki


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Nchi hii imeoza kwa Rushwa.

Watawala wa nchi hii wanadharau sana wananchi.

Nina uhakika 100% Mahanga amepoteza kiti cha ubunge jimbo la Segerea. Lakini cha ajabu kabisa ametangazwa mshindi. Haya mambo hayatapita yakaachwa.

Hii ni dhulma.

Wanasegerea lazima tuchukue hatua mpaka matokeo yabatilishwe.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Na hii avatar yako ni inaonesha ni jinsi gani umechukia, ametangazwa kweli?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Na hii avatar yako ni inaonesha ni jinsi gani umechukia, ametangazwa kweli?
Ni kweli. Lakini kama mwananchi wa Segerea nimekereka sana.

Kuna mambo mengine yanafanyika ninafika mahali ninajiuliza: Hivi kweli Mungu yupo?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
dawa ni kukata rufaa
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
16
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 16 35
Huyu jambazi Mahanga ametangazwa kweli kuwa ni mshindi?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Huyu jambazi Mahanga ametangazwa kweli kuwa ni mshindi?
Yes ; ametangazwa TBC na Clouds, matokeo tayari confirmed!

inauma sana!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Na hii avatar yako ni inaonesha ni jinsi gani umechukia, ametangazwa kweli?
Ametangazwa kweli. Kura zake ziko mbali sana na Mpendazoe. Pia alikamatwa na masanduku ya kura! Watz tunadhalauriwa sana.
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
Mahanga ni mshenzi na mwizi, wanasegerea tuchuke hatua! Amekamatwa live na kura feki, anaoutoglu nako zimekamatwa, hiyo si kesi jamani?
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Ni kweli. Lakini kama mwananchi wa Segerea nimekereka sana.

Kuna mambo mengine yanafanyika ninafika mahali ninajiuliza: Hivi kweli Mungu yupo?[/QUOTE]

Yupo na kwake hakuna zambi ndogo, akishuka kwa makongoro atatupitia na sisi pia. Ila malipo ya mwizi kama makongongoro yapo haha hapa dunia. Hasira ni za bwana
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ni kweli. Lakini kama mwananchi wa Segerea nimekereka sana.

Kuna mambo mengine yanafanyika ninafika mahali ninajiuliza: Hivi kweli Mungu yupo?
Usiwe na mashaka yupo na ulipa hapa duniani...subiri uone hao mashetani ya CCM kitakachowapata na shehe yahya wao
 
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
249
Likes
0
Points
33
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
249 0 33
Mimi nafikiri Chadema waangalie utaratibu wa kufile appeal kesi mahakamni, and we will back them. Tuechoka kuburuzwa ka wendawazimu
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Kama kweli amekamatwa na kura feki haki itapatikana mahakamani.Tume ya uchaguzi ni tawi la CCM na ufisadi na rushwa ni culture yao.Hii inauma sana halafu wanasema vyama vya upinzani vinavuruga amani na utulivu.Tume ya uchaguzi inapaswa kuvunjiliwa mbali na kuundwa tume huru.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mahanga oyeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!
mpenda kuzoa chaliiii!!!!!!!!!!
kip it up
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Kura yangu mimi, familia yangu, majirani zangu na watu wote ninaofahamu hapa jimbo la segerea tulimpigia Mpendazoe, halafu asishinde?? hata wana CCm walikuwa wanasema hawawezi kumpigia maana alitukana eti wakazi wa Tabata ni kama Mabarmedi. Huyu Mahanga, wakala wa Mafisadi na mwizi wa mali za umma hawezi kuwa Mwakilishi wetu!! Hatumtaki wala hatukumchagua! Lazima ang'olewe kwa njia yoyote ile hata kama ni kumwaendea kwa sangoma!!! Ninaomba hata wale waliokuwa wamejipambanua ktk ccm kuwa ni wapambanaji dhidi ya ufisadi watuunge mkono kumng'oa fisadi pumbafu huyu!!!!
Come on S.Six
 
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
Anguko la roma lilianza kama utani. Watawala walipoambiwa habari za wananchi kutoridhika na mambo ya utawala wao hawakujali kwa kuwa walishinda kila vita ndani na nje wakitumia majambia na mapanga! Same thing happening to tanzania kwamba watawala wanapoambiwa hawatakiwi wanasema wanalinda amani maana hakuna mtu mwingine anayeweza kuilinda na ndipo wanapolazimisha kumtangaza mtu asiyehitajika kwa wananchi kwa madai ya kulinda amani.
je, hawafahamu kuwa amani inalindwa na mtu mmoja mmoja?
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,638
Likes
364
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,638 364 180
ndio maana bado siamini kama kwa mtindo huu tutapata haki katika kupiga kura....Mahanga ni jambazi alishafanya mpango kabambe wa kuiba kura zamani ,hata kwa vyovyote vile......ukitathmini ,asilimia kubwa ya wapiga kura wa segerea hawamtaki lakini still ameshinda....na bado atatuangamiza katika miaka mitano ijayo.....
sasa nini kifanyike?????
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Ni kweli. Lakini kama mwananchi wa Segerea nimekereka sana.

Kuna mambo mengine yanafanyika ninafika mahali ninajiuliza: Hivi kweli Mungu yupo?
Mungu yuko kaka ila uwe na subira maangamizi makubwa kwao wafanyao dhuluma inakuja tena muda mfupi tu ujao na hili litakuwa ushuhuda kwako ili imani yako iongezeke.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Mungu yuko kaka ila uwe na subira maangamizi makubwa kwao wafanyao dhuluma inakuja tena muda mfupi tu ujao na hili litakuwa ushuhuda kwako ili imani yako iongezeke.
Amen
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Ee Mungu wa dunia yote wakiwemo Watanzania,
mambo haya yanatukatisha tamaa, pigana nao Mungu
wale wanaopigana na haki ya Watanzania, kwanini kila siku wao tuu
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Nchi hii imeoza kwa Rushwa.

Watawala wa nchi hii wanadharau sana wananchi.

Nina uhakika 100% Mahanga amepoteza kiti cha ubunge jimbo la Segerea. Lakini cha ajabu kabisa ametangazwa mshindi. Haya mambo hayatapita yakaachwa.

Hii ni dhulma.

Wanasegerea lazima tuchukue hatua mpaka matokeo yabatilishwe.

Tumedharauliwa saaana, na hata baadhi yetu wanashirikiana na watawala kutubeza.

dawa ni kukata rufaa

Rufaa ya nyani utapeleka kwa ngedere???? Haisaidii.

Mahanga ni mshenzi na mwizi, wanasegerea tuchuke hatua! Amekamatwa live na kura feki, anaoutoglu nako zimekamatwa, hiyo si kesi jamani?

Watanzania tuchukue hatua.

Mungu yuko kaka ila uwe na subira maangamizi makubwa kwao wafanyao dhuluma inakuja tena muda mfupi tu ujao na hili litakuwa ushuhuda kwako ili imani yako iongezeke.

Dhuluma haitashinda , Watanzania TUTASHINDA.
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291