Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu,makosa madogo yarekebishwe hima

  • Thread starter Petro E. Mselewa
  • Start date

Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,592
Likes
14,756
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,592 14,756 280
Katika taarifa kwa umma (vyombo vya habari na wengineo) iliyotolewa leo na Kurugenzi ya Habari Ikulu,kuna kosa dogo la uandishi wa jina.

Katika taarifa hiyo,jina la aliyekuwa Msajili wa Hazina hadi leo,'Lawrence Mafuru' limeandikwa 'Florence Mafuru'. Ni wazi kuwa Lawrence si Florence.

Taarifa za Ikulu ni taarifa nyeti. Zinapaswa kuepuka makosa yanayoweza kuepukika. Tafadhali,kaka Msigwa pokea ushauri wangu wa kupitia kwa makini taarifa kabla ya kuzitoa.
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,103
Likes
2,012
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,103 2,012 280
Amekusikia itakua
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,485
Likes
2,542
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,485 2,542 280
Katika taarifa kwa umma (vyombo vya habari na wengineo) iliyotolewa leo na Kurugenzi ya Habari Ikulu,kuna kosa dogo la uandishi wa jina.

Katika taarifa hiyo,jina la aliyekuwa Msajili wa Hazina hadi leo,'Laurence Mafuru' ameandikwa 'Florence Mafuru'. Ni wazi kuwa Laurence si Florence.

Taarifa za Ikulu ni taarifa nyeti. Zinapaswa kuepuka makosa yanayoweza kuepukika. Tafadhali,kaka Msigwa pokea ushauri wangu wa kupitia kwa makini taarifa kabla ya kuzitoa.
Lakini kwa mujibu wa cheo cha huyo ''Florence'' atakuwa ndio huyo huyo Laurence hivyo hana haja ya kusubiri correction ndipo apishe dawati hapo hazina.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,522
Likes
16,357
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,522 16,357 280
Na usahihi ni upi TAARIFA KWA UMMA au TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI?

Hapo wahusika ni vyombo vya habari au wananchi?
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,249
Likes
48,275
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,249 48,275 280
Ni kawaida yake kukosea. Sio mara ya kwanza.
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,945
Likes
1,561
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,945 1,561 280
Msigwa hana art of writing hayuko makini na hii inoanyesha aliyemteuwa pia hayuko makini huwezi kuitangazia nchi kuondolewa mtu ambaye sie aaliyeshikilia hicho cheo , huyo anapaswa kutumbuliwa mara moja na barua yake na sahihi yake kaisambaza kwenye vyombo vyote hiyo ndio picha harisi ya watu wa ikulu walivyochanganyikiwa
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,402
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,402 280
Tatizo anaandika maneno mengi bila sababu ya msingi.
 
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
653
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
653 879 180
Katika taarifa kwa umma (vyombo vya habari na wengineo) iliyotolewa leo na Kurugenzi ya Habari Ikulu,kuna kosa dogo la uandishi wa jina.

Katika taarifa hiyo,jina la aliyekuwa Msajili wa Hazina hadi leo,'Lawrence Mafuru' limeandikwa 'Florence Mafuru'. Ni wazi kuwa Lawrence si Florence.

Taarifa za Ikulu ni taarifa nyeti. Zinapaswa kuepuka makosa yanayoweza kuepukika. Tafadhali,kaka Msigwa pokea ushauri wangu wa kupitia kwa makini taarifa kabla ya kuzitoa.
Acha kukosoa Malaika wakuu wanaozunguka dunia nzima na kujua kila kitu kuliko MTU mwingine.

Kabla ya kuwakosoa ungewapigia kwanza simu kuwaomba ushauri juu ya ulicho kifanya Kama ni sahihi.

Ukirudia tena utatumbuliwa kijana kuwa makini. Jana tuu maelezo yametolewa wewe umeshau au Kibriii
 
wooden flag

wooden flag

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
913
Likes
1,389
Points
180
wooden flag

wooden flag

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
913 1,389 180
Kuna sehemu wanaandika "frolence"
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,506
Likes
2,448
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,506 2,448 280
Hawa ndugu zangu na watani wangu wa jadi "maccm" ni kawaida yao kuchanganya majina ndo lingene likasema "Zimbabwe" likiimanisha Zanzibar; lingine tena likaja kivingine hili nalo limeibuka na kumbatiza jina la kike uncle Nengo
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
987
Likes
665
Points
180
Age
52
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
987 665 180
Msigwa hana art of writing hayuko makini na hii inoanyesha aliyemteuwa pia hayuko makini huwezi kuitangazia nchi kuondolewa mtu ambaye sie aaliyeshikilia hicho cheo , huyo anapaswa kutumbuliwa mara moja na barua yake na sahihi yake kaisambaza kwenye vyombo vyote hiyo ndio picha harisi ya watu wa ikulu walivyochanganyikiwa
G MSIGWA ALIPOTEULIWA ALITANGAZWA KUWA NI MSEMAJI WA RAISI NA SIYO MSEMAJI WA IKULU KWA HIYO LEO JPM ALIVYOSEMA WE GREYSON KAWAAMBIE NAMFUKUZA LAWRENCE MAFURU PALE HAZINA NIKITOKA NISIMKUTE NA MWAMBIE FROLENCE TURUKA AENDE KUWA KATIBU MKUU WIZARA YA ULINZI BASI HAPO ALIVYOGEUKIA KAMERA LAWRENCE NA FROLENCE VIKAMCHANGANYA YEYE MSEMAJI SIO IKULU
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
987
Likes
665
Points
180
Age
52
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
987 665 180
Msigwa hana art of writing hayuko makini na hii inoanyesha aliyemteuwa pia hayuko makini huwezi kuitangazia nchi kuondolewa mtu ambaye sie aaliyeshikilia hicho cheo , huyo anapaswa kutumbuliwa mara moja na barua yake na sahihi yake kaisambaza kwenye vyombo vyote hiyo ndio picha harisi ya watu wa ikulu walivyochanganyikiwa
G MSIGWA ALIPOTEULIWA ALITANGAZWA KUWA NI MSEMAJI WA RAISI NA SIYO MSEMAJI WA IKULU KWA HIYO LEO JPM ALIVYOSEMA WE GREYSON KAWAAMBIE NAMFUKUZA LAWRENCE MAFURU PALE HAZINA NIKITOKA NISIMKUTE NA MWAMBIE FROLENCE TURUKA AENDE KUWA KATIBU MKUU WIZARA YA ULINZI BASI HAPO ALIVYOGEUKIA KAMERA LAWRENCE NA FROLENCE VIKAMCHANGANYA YEYE MSEMAJI SIO IKULU
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
873
Points
280
Age
49
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 873 280
Katika taarifa kwa umma (vyombo vya habari na wengineo) iliyotolewa leo na Kurugenzi ya Habari Ikulu,kuna kosa dogo la uandishi wa jina.

Katika taarifa hiyo,jina la aliyekuwa Msajili wa Hazina hadi leo,'Lawrence Mafuru' limeandikwa 'Florence Mafuru'. Ni wazi kuwa Lawrence si Florence.

Taarifa za Ikulu ni taarifa nyeti. Zinapaswa kuepuka makosa yanayoweza kuepukika. Tafadhali,kaka Msigwa pokea ushauri wangu wa kupitia kwa makini taarifa kabla ya kuzitoa.
Msigwa naye jipu pia.
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,945
Likes
1,561
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,945 1,561 280
G MSIGWA ALIPOTEULIWA ALITANGAZWA KUWA NI MSEMAJI WA RAISI NA SIYO MSEMAJI WA IKULU KWA HIYO LEO JPM ALIVYOSEMA WE GREYSON KAWAAMBIE NAMFUKUZA LAWRENCE MAFURU PALE HAZINA NIKITOKA NISIMKUTE NA MWAMBIE FROLENCE TURUKA AENDE KUWA KATIBU MKUU WIZARA YA ULINZI BASI HAPO ALIVYOGEUKIA KAMERA LAWRENCE NA FROLENCE VIKAMCHANGANYA YEYE MSEMAJI SIO IKULU
sasa kama anayemuamini analiambiya taifa habari ya uongo bado anaendelea kuwa naye haha nitacheka kweli jamaa yule hapo ikulu pana tatizo
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,685
Likes
18,437
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,685 18,437 280
Msigwa hastahili hiyo nafasi kama teuzi nyingine za kibalozi na ukuu wa mikoa.
Huwezi tuwekea form six failure kuwa mkuu wa mkoa.
Dharau kwa watanzania.
 
kazikwanza1981

kazikwanza1981

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,582
Likes
317
Points
180
kazikwanza1981

kazikwanza1981

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,582 317 180
Msigwa hana art of writing hayuko makini na hii inoanyesha aliyemteuwa pia hayuko makini huwezi kuitangazia nchi kuondolewa mtu ambaye sie aaliyeshikilia hicho cheo , huyo anapaswa kutumbuliwa mara moja na barua yake na sahihi yake kaisambaza kwenye vyombo vyote hiyo ndio picha harisi ya watu wa ikulu walivyochanganyikiwa
Duh!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,454
Likes
34,136
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,454 34,136 280
Kuna siku ataandika jina la mkulu badala ya John iwe Johari na ndio atakapo jua maana ya kutumbuliwa kwani anaijua kwa kuandika tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830