Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu imeshindwa kazi; yatumika kumhujumu Rais Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu imeshindwa kazi; yatumika kumhujumu Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Jul 1, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,169
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwa niaba ya Chama changu makini CCM naomba kuwataka radhi Wananchi wote wa Jamhuri ya Muungano mliokesha usku kucha kusubiri hotuba ya Mpendwa Rais wetu Mh Jakaya bila mafanikio hivyo naomba mtusamehe kwa uzembe uliofanywa na kurugenzi ya mawasiliano Ikulu kwa kutokutoa Tangazo la Mh Kuhairisha kuhutubia Taifa siku ya tararehe 30/06/2012.

    Kwa sisi wananchi na wapenzi makini wa Chama cha mapinduzi tunaona kuna uzembe wa hali ya juu uliofanywa na wasaidizi wa Rais na kurugenzi ya mawasiliano Ikulu kutokana na sakata hili ambalo hadi kufikia sasa bado wahajatoa kauli kwa vyombo vya habari ya kuhairishwa kwa hotuba ya Rais.

    Kutokana na Rais kushindwa kuhutubia Taifa hapo jana baada ya Taarifa kuwa zimetolewa na Vyombo vya habari Wananchi wapo katika taharuki kubwa kwani hawajui kitu kinachoendelea na kitu kilichompata Rais Wetu hadi kufikia kushindwa kuhutubia Taifa.

    Kwasasa Tunaitaka Kurugenzi ya Mawasilino Ikulu kuwajibika kwa kuupotosha Umma juu ya jambo hili nyeti kwa Taifa na aidha tunawataka kutoa tamko kwa vyombo vya habari na kuwaomba radhi wananchi wote waliokesha ucku kucha kusubiri hotuba ya Mpendwa wao Rais na kupelekea wengine kushindwa kwenda kwenye Ibada siku leo.

    ===============

    Sababu 10 kwanini Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais Kikwete ni mzigo
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    naichukia hii statement
     
  3. d

    dmayola JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haikuwa hotuba nahisi ilikua ni kuwakilisha beti za mipasho ya taarabu karatasi ya beti imepotea ataimba nini. Wamechemka hana jipya la kuwaambia wananchi laana iko juu yake na yeye yuko juu ya laana. Na laana hii haitomwacha kamwe mpaka ifikapo 2015 atakua amechakaa pasipo mfano.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,663
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    ...mwenzao hakuwa na cha kusema, wao wamekariri tu kuwa mwisho wa mwezi anahutubia...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,544
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    mwizi wa kura huyo..wananchi hawakumchagua
     
  6. d

    dmayola JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwisha habari yenu nyinyiemu hamna jipya sasa hv.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nini msiseme wazi tu kuwa mheshimiwa alipagawa na onyo kali{biti?} KUTOKA WASHINGTON?
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni upepo tu utapita. LIWALO NA LIWE.......!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mr emmy pamoja na kuona uzembe kama huo bado unaendelea kukufagilia chama chako ni chama makini? Kama mpaka kurugenzi ya habari Ikulu inamhujumu rais kuna amani kweli hapo Ikulu?

    Yetu macho mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nadhan ni kejeli za mtoa uzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wekeni kwenye agenda ya kikao chenu cha Nec
    Coz sisi huku uswazi hatuna kumbukumbu sahii kama hiyo kurugenzi imewahi kuwepo nakama ina tija kwa watanzania achilia mbali hiyo hotuba ya raisi
     
  12. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ccm imekwisha kabisa manake mpaka Dhaifu kashindwa kuhutubia taifa kama anavyofanyaga. HATA ANGEHUTUBIA SIWEZI MSIKILIZA NA WALA SIJAWAI KUMSIKILIZA NIKISKIA TU SAUTI NAHAMA CHANEL KWA SABABU ANATIA HASIRA SANA HUYU DHAIFU.
     
  13. M

    Mcheza Kwao Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo haja Kurugenzi kufanya.
    Jana tumelala Saa 6 usiku tukingoja hotuba ya Mr. President.
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,206
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    Wewe Miss Emmy utuombe msamaha humu JF maana we kwa kimbelembele chako ndo ulileta uzi humu kuwa Dhaifu atahutubia kumbe hamjawasiliana. Au aliahirisha hotuba kuficha udhaifu kwani hata Pinda aliahirisha tamko kuficha udhaifu. Chama dhaifu huzaa serikali dhaifu na rais dhaifu, maskini Tanzania yenu...
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwanini ameshindwa kuhutubia?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    haina mantiki na haja ya kuhutubia taifa wakati kashindwa kuongoza...akusanye watoto wake pale anatoglu awahutubie italeta maana zaidi kuliko kuhutubia watanzania
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ulikua huna kazi ya kufanya, we unasubiri mipasho usiku kucha
     
  18. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa jk kuahidi vitu ambavyo hawezi kuvifanya jana nimesubiri sana kumsikia dhaifu wangu ataongea nini!
     
  19. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,379
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kweli sikuelewa kwa nini! Lakini kwa mara ya kwanza kwa kadri ninavyokumbuka, nilikaa muda mrefu sana nikisubiri Hotuba ya Raisi. Hata ilipofika saa 5.30 usiku nilishauriwa niende kulala lakini bado niliamini pengine ni vyombo vya habari vimechelewa kurusha na ni lazima vingerusha tu. Sijui nilitegemea nini kwenye hotuba ile. Nilipatwa mvuto na hamu ya ajabu, nikasubiri bila kujali usingizi ili mradi nimsikilize Raisi wangu. Lakini Raisi wangu- oh kumbe ni Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu imeninyima uhondo nilioutegemea! Basi na wajitokeze waseme SAMAHANI- ni neno moja tu na roho yangu itasafishika.
     
  20. k

    kindafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 889
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    Hakujua atoke vipi:
    - Kivuli cha Dr. Slaa bado kinamtisha
    - Msuli wa Dr. Uli umekuwa mgumu mno kwake
    - Dogo Mnyika na kombora lake la "DHAIFU"
    - Mfupa wa Obama umeingia mchanga shauri ya deal za Iran - kwa kuandikiwa "Onyo kali" na Afisa wa level ile ni kiashiria kuwa tayari wamemshusha grade sana.
    Labda mumtungie nyie biti hapa Jamvini yeye akazishushe tu kwa "wazee wa Dsm"! Walao ktk sanaa hiyo sio DHAIFU hata kidogo!
     
Loading...