Kurudia sex ni shughuli

Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,799
Points
1,500
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,799 1,500
Hapa ndo maana mi iwa nakuwa namiliki mizigo tofauti tofauti nina kiportable,bonge, namba 8 mwenye mfadhaiko, mrefu alafu nakuwa na short chesesi kisha nakuwa na white mwembamba kama wa pale Singida alafu na kuwa na kitu black cha tukuyu mwakareli. Kwa hiyo najinafasi mwenyewe unafanya cycle tu raha jipe mwenyewe.
WOS sitaki kipapatio mie nataka paja mie mambo ya mwambao hayo.

Wow hommie na admaya apetait yako!

Mhhh lazima kande ziko listed kwenye menyu yako!
 
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
657
Points
225
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
657 225
Eeeeeebanaaa, jiunge JF uelimike, Hakika elimu nyingine ndo naipata kwa sasa. Thanks all 4 your contribution
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,478
Points
1,225
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,478 1,225
ndo manake bibie mashine ikiwa mbovu hailipi kwa mzunguko wa pili dadake.....mtu hata ile ya kwanza anaogelea weee ndio hiop akimaliza kama iliyokutokea akimaliza anasingizia kachoka...
...tiba: zingatieni vyakula vya kufanya mashine iwe mwake.....fanyeni mazoezi ya kubana misuli ya kule kama ukitaka kujua yanavyofanyika uliza....


One more thing plz... CONCENTRATE ON THE ACT...!! hata ukipewa bikra..kama akili hujaipanga kwa hiyo utapiga bao ka kojo la asubuhi tu afu.... full Doro..!!
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,965
Points
1,500
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,965 1,500
Kwa nini wanaume wengine ni shughuli kurudia sex baada ya bao la kwanza?
ha ha ha tatizo kubwa - anyway inategemea na umri wako - kama upo under 40 yrs, hutakiwi kuwa na tatizo hili, lakini kama upo above 45 jaribu kucheki chakula unachokula, weka mawazo yako hapo hapo kwenye shughuli kwa kuvuta hisia, punguza mipombe kwa walevi, stress, mpendezeshe partner wako avutie ili uvute hisia kwa urahisi.....relax - timiza haya yote utapiga hata manne.

Sex ni hisia tu cheza na brain yako.....
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 0
ndo manake bibie mashine ikiwa mbovu hailipi kwa mzunguko wa pili dadake.....mtu hata ile ya kwanza anaogelea weee ndio hiop akimaliza kama iliyokutokea akimaliza anasingizia kachoka...

...tiba: zingatieni vyakula vya kufanya mashine iwe mwake.....fanyeni mazoezi ya kubana misuli ya kule kama ukitaka kujua yanavyofanyika uliza....
Mi nimeipenda hii, pia umesahau kaharufu kutoka down.Tight and dry mashine ni noma unaweza ukatoa uhai wote.Mi nina shida moja, nikipiga na ndomu basi ni kagoli kamoja usiku na kesho asubuhi kile cha kuinua mioyo, ila kwangu naona ni advantage maana ukisugua sana na ndom inakuwa sio kinga tena ila balaa.
 
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
442
Points
195
MKUNGA

MKUNGA

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
442 195
Sababu kuu ya kushindwa kurudi tendo ni saikolojia. Vilevile, kuichua (masterbation) kwa mda mrefu nayo inachangia mno kwani kwa mpiga nyeto goli moja lamtosha, na kwa kua mara nyingi hufanywa katika mazingiraya kificho mpiga nyeto hutaka kumaliza mapema,hivo ubongo wake unajicondition mno. Jamani mapenzi ni sanaa, jivunze kupitai vitabu, majarida na mitandao mbalimbali ya malavidave utjifunza kua unaweza umridhisha dem wako ila hata kumwingilia.
 
mwanaharakati85

mwanaharakati85

Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
10
Points
0
mwanaharakati85

mwanaharakati85

Member
Joined Jun 5, 2010
10 0
mkuu hapo umesema kitu cha msingi ambacho kinagusa aslimia kubwa ya watu wanaotuzunguka ila kuna issue moja inatokea sana nchi za wenzetu tabia ya wanaume kuongeza uume wewe unaiongeleaje hii?
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0
acheni kujidanganya wenyewe maisha ya sasa yanahitaji umakini sana inawezekana unaefanaya nae running hours ni more than weye hivo itakuwa ni shida kusema utaweza kumfikisha pale unapotaka ila ni kwamba siku hizi kila mmoja anaangalia yeye huwaga anaridhika wakati gani kwani kuna miwanawake wengine hata umpige hapo na nyundo utachoka wewe yeye yupo mbali
We acha tu kazi ni kazi mbaya kulamba kinyesi
Conquest
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0
hakuna mashine tighty wala nini ni kichina tuu usipo kuwa makini utaibiwa sana kwani maisha ya sasa usanii mpaka ktk mambo fulani unaweza kumuona ni kadogo lakini weee baaakeee usiombe hapo ni kimoko then safari uwezi kurudia mie naona ni madawa na running hours za mtu ndizo zinazoweza kumtoa ktk line
Conquest.HATA PIPI KIFUA HUYEYUKA KWA JOTO HATA KAMA NI TAMU.:A S tongue:
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,733
Points
1,225
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,733 1,225
Kwa nini wanaume wengine ni shughuli kurudia sex baada ya bao la kwanza?
Kama umekula mara moja na kushiba kwa nini unataka kurudia? Ni ulafi huo!! Na walafi huwakuta mabaya. Kama umeshiba kaa utulie mpaka saa au siku utakapopata njaa tena utakula tu. Kwani shida iko wapi? Watu wengie bana!
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,413
Points
1,195
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,413 1,195
Sijaona mchango wa mkuu CHIMUNGURU kwani hili ndio eneo lake haswa. Huwa nafurahia sana comment zake. Mie hapo sina cha kuchangia, ila najifunza mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,335,055
Members 512,185
Posts 32,494,603
Top