Kurudia sex ni shughuli

TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,858
Points
1,250
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,858 1,250
Mimi nadhani kuna kaugonjwa kamewaingia hivi viumbe si bure. Naunaitwa 1ejaculatio swine.
Mh, majority ya wenye matatizo ni wale wa maofisini sababu ya stress na kukosa mazoezi na pombe [and poor diet]

Emotions play major role katika gemu!!! Ngoma mpya unpiga hata nne lakini ya kila siku inakuwa ngumu, maana unaweza anza halafu mtu analeta shida za familia
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
356
Points
170
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
356 170
Mimi nadhani kuna kaugonjwa kamewaingia hivi viumbe si bure. Naunaitwa 1ejaculatio swine.
Kwani wewe Penny unachotaka nini kujazwa mish***wa au kucheza gemu muda mrefu ,maanake mnaweza chapa gemu kwa saa 1 bila jamaa kushusha ,na ninaamini baada ya hapo utakuwa chokaa mbaya huitaji tena au sio ?Basi hoja sio bao moja bali mtu anaweza akahold kwa muda gani ?after all not all women experiency org through penil thrust,so things like oral sex,foreplay are of great importance to majority and penil thrust is just needed to wind things up and probably only to satisfy the man
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,580
Points
1,225
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,580 1,225
vyakula navyo vya siku hizi zinachangia kuwafanya wanaume kupiga kibao kimoja tu awe hoi. Solution viagra labda inaweza kusaidia.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 0
Kwa nini wanaume wengine ni shughuli kurudia sex baada ya bao la kwanza?
nasapoti hiyo kwani mashine inapokuwa tofauti hamu inapotea lakini mashine kama ni bomba unaweza kwenda hata mara nane
Pia na wanaume nao hawajui kudeal na ishu za namna hii.....wengi wa wanaume wanafikria mapenzi ni kuchoma choma nje ndani kibaoo....

..mapenzi sio kihivyo....wajifunze kuzamia 30-45 mins wafanye window sex shori akiwa kesha score 2 yeye ndio aingie amalizie na kabao kake ka1.....
Hiyo comment yako nimeipenda, imetulia.. ila inategemea na demu mwenyewe kama analipa kuanzia figure, sura na mashine yenyewe, pia inategemea na psychological state ya mwanaume, mfano kama ulikuwa unamtamani msichana kwa muda mrefu sana, siku utakayompata unaweza ukapiga hata bao 4 mfululizo, ukisha mzoea hata hamu ya hako kamoja inikuwa taabu...
Mie nakumbuka siku za mwanzo naanza kuitumikisha tupu yangu ilikuwa ni hatari kubwa kwani niliweza kwenda kimiani mapema sana lakini zile majalo za kutingisha cha pili au tatu ilikuwa ni lazma nicheze ka kiungo straika ili niweze kufunga rather than stickin striker, lakini miaka hii ingawa sipati mechi nyingi lakini nachelewa sana kufunga na pia sifungi nyingi pia nakuwa tired sana! Bt nkajua nawaza sana mambo ya nje ya uwanja kuliko kuwaza gemu,
Naam, hili la utazunguka butcher zote nyama ni ile ile halina ukweli wowote. Wale mliowahi kula nyama ya kongwa mnajua tofauti ya nyama ya kongwa na nyama ya vingunguti. Kuna mwenzetu hapa alitwambia siku chache kwamba alipokuwa Mbeya kikazi alijichukulia changu doa ambaye alikuwa ana ngozi laini kama ya mtoto na alidai aliweza kwenda round tano bila mtatizo yoyote kitu ambacho alikuwa hajawahi kabisa maishani mwake. Kwa hiyo machoni nyama inaweza kuonekana ni ile ile, lakini kwenye ladha kuna tofauti kubwa sana.


.
Maoni mengi ni veeeeri ansayantifik lol.. waTz tuwe na kawaida ya kuperuperuzi vilindi vya elimu. Hizi ninazoziona hapa ni hearsay tu..hamna jipya..
Kutokana na michango hiyo hapo juu, HITIMISHO LANGU:
MATATIZO mengi yanatokana na kujichanganya saaaaana - kukutana na ladha/vionjo tofauti vya kila aina hadi mwili unachanganyikiwa unashindwa ( confusion tupu.Performance inadorora).
Way forward:Jibu kamili la hii ishu ni vigumu kulipata kwa maana binadamu kila mara ana harakati nyingi sana za kujitafutia liwazo na raha na kamwe haipati.Cha msingi,kama una mwandani wako concentrate on her/him, endelea kuvumbua nae.Kama vipi basi utaendelea kuwa disappointed na utazunguka sana kutafuta ideal partner/mwenye optimum performance na hutampata.
Haya ni mawazo yangu binafsi.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,590
Points
1,500
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,590 1,500
Dr tupe vitu vipya basi.......
Sasa kama hukufundwa jandoni inabidi nikupe billing account yangu kabisa kwa ajili ya kukupa experiences zangu na ilmu ..hamna free lunch..vp upo tayari?
 
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined
Nov 11, 2008
Messages
782
Points
0
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined Nov 11, 2008
782 0
Maoni mengi ni veeeeri ansayantifik lol.. waTz tuwe na kawaida ya kuperuperuzi vilindi vya elimu. Hizi ninazoziona hapa ni hearsay tu..hamna jipya..
Toa mpya wewe uliyebingwa wa KUPERUZI. aaah mimesahahu kumbe na wewe ni MTANZANIA
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,351
Points
1,250
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,351 1,250
Naona wote tunazungumzia lile tendo la ndoa (ngono) to have sex. We need to look at it from a different angle or point "Making Love" hii its more than having sex, kuna factor nyingi zinazoshababisha speed ya tendo kupungua lakini sababu kubwa ni wahusika wenyewe na mahusiano yao. I have experience that all the time kama mmoja wenu anamuachia mwenzake ndie awe kinara wa tendo lenyewe linakua limepooza, both of you have to participate na mood ya mapenzi lazima iwepo, not only foreplay hata maongezi lazima yawepo ya kimapenzi, attitude, body language etc. Make it a special event na sio as a method of reconciliation or way of asking for something, prepare youself both physically, mentally, and make sure you willing to enjoy it.
 
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
374
Points
195
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
374 195
Hii ni shida inayowasumbua wanaume wengi husasani Dar,inatokana na mabo mengi yakiwemo ya kiafya ,kijamii, kiuchumi na ubinafsi.Dawa ya tatizo hili inapatikana ,Kwa yeyote mwenye hitaji hilo anitumie PM na namba yake ya simu nitampa habari kamili na jinsi ya kunusuru hali hiyo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,590
Points
1,500
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,590 1,500
Toa mpya wewe uliyebingwa wa KUPERUZI. aaah mimesahahu kumbe na wewe ni MTANZANIA
Sorry mzee siwezi kuzama kwenye majunol wakati sikabiliwi na hili tatizo..Mimi mzee wa Ze KOP a.k.a Liverpool...4 X 4 lol..
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,409
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,409 2,000
Siku wanawake na wanaume wataacha cheating katika maisha yao yote, ndipo matatizo ya sex yatamalizika!!!!! Kwa nini tusiwafanye wapenzi wetu kuwa ni wao wao tu bila cha kutafuta mabucha tofauti tofauti, yawe ya kike au ya kiume!??? Tungeamua wote kuwa na wake au waume zetu kwa life time tangu muoane bila kutembeza nje nakuambia sex ingenoga tu. Hebu fikiria mkeo anafahamu kuwa una kimada nje na ameshashuhudia mara nyingi ukimsaliti au pia mwanaume anajua mke ana njemba nje, hata kama wataombana msamaha hakuna game itakaa ikubali kama awali.

Kama kweli game awali ilikuwa moto halafu ghafla ikazimika ni mpaka uchochee kuni za mpingo basi ujue kuna tatizo!!! hasa pale ambapo unafahamu mwenzake hana stress wala matatizo mengineyo halafu inapokuja kwenye game ndo tatizo linaonekana then is an issue. Kwa wale tangu awali mmekutana na ukaona mwenzako si kijogoo kwa sex na ukaamua kumpenda na kumchukulia it is ok na mnaweza ku work out ku solve problem!!! Any way, issue ya incompetent sex ni kubwa sana siku hizi katika ndoa nyingi!!!!!
 
T

TechMaro

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
102
Points
170
T

TechMaro

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
102 170
Kutokana na michango hiyo hapo juu, HITIMISHO LANGU:
MATATIZO mengi yanatokana na kujichanganya saaaaana - kukutana na ladha/vionjo tofauti vya kila aina hadi mwili unachanganyikiwa unashindwa ( confusion tupu.Performance inadorora).
Way forward:Jibu kamili la hii ishu ni vigumu kulipata kwa maana binadamu kila mara ana harakati nyingi sana za kujitafutia liwazo na raha na kamwe haipati.Cha msingi,kama una mwandani wako concentrate on her/him, endelea kuvumbua nae.Kama vipi basi utaendelea kuwa disappointed na utazunguka sana kutafuta ideal partner/mwenye optimum performance na hutampata.
Haya ni mawazo yangu binafsi.
Hapo umesema ukweli.......
Hii vumbua vumbua ndo inaleta shida sana, kiasi kwamba ile ngoma yako unaizoea unaona haina ladha tena coz mtu ushazoea tofauti tofauti. Kama hujui kitu kingine basi cha kwako utakiona mwisho, ila ukizoea za nje utahitaji mpya kila siku......
Kikubwa hapa ni kuamua kumfurahisha mwenzako, na ukishazoea basi haitakuwa shida. Kuna watu wanaongea kutoa mawazo wakati wa gemu, wajue ni tatizo coz wakati mwingine wakitaka kumaliza wataanza kuleta ngoma nyingine mawazoni ili wafanikiwe.
I think we can learn to use what we already have to perfection, naturally. Hakuna haja ya bangi wala konyagi, just practicing.
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Points
170
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 170
hiui kali wadau,kila mtu ana tatizo,ina wezekana hata mzee ana tatizo c mama tu.Wengne wanakuwa walishamaliza mambo yao nyumba ndogo huko,jiangalieni saana wenye ndoa
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
MATATIZO mengi yanatokana na kujichanganya saaaaana - kukutana na ladha/vionjo tofauti vya kila aina hadi mwili unachanganyikiwa unashindwa ( confusion tupu.Performance inadorora).
Hapa ndo maana mi iwa nakuwa namiliki mizigo tofauti tofauti nina kiportable,bonge, namba 8 mwenye mfadhaiko, mrefu alafu nakuwa na short chesesi kisha nakuwa na white mwembamba kama wa pale Singida alafu na kuwa na kitu black cha tukuyu mwakareli. Kwa hiyo najinafasi mwenyewe unafanya cycle tu raha jipe mwenyewe.
WOS sitaki kipapatio mie nataka paja mie mambo ya mwambao hayo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,223
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,223 1,500
kisha nakuwa na white mwembamba kama wa pale Singida.
We Fidel ni mchokozi... Mbona unamchokoza Mrs Bond wakati unajua ni

mgeni kwenye JF, hata wiki hana huyo..!!! Figa yake inakuchanganya ee?

Ni mke wa mtu huyo..na watu wa Singida ni wakorofi

mbaya... wanakatakata na viwembe!!!..Shauri yako..
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
We Fidel ni mchokozi... Mbona unamchokoza Mrs Bond wakati unajua ni

mgeni kwenye JF, hata wiki hana huyo..!!! Figa yake inakuchanganya ee?

Ni mke wa mtu huyo..na watu wa Singida ni wakorofi

mbaya... wanakatakata na viwembe!!!..Shauri yako..
hehehe mkuu mke wa mtu mtamu ila ukikamatwa majuto mjukuu.
Ila si unajua penzi la kificho lilivyo taamu yaani la kuibia dah balaa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,223
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,223 1,500
hehehe mkuu mke wa mtu mtamu ila ukikamatwa majuto mjukuu.
Ila si unajua penzi la kificho lilivyo taamu yaani la kuibia dah balaa.
Hamna kitu....Mtamu, kwani mashine yake ina mpya gani wewee? Ni

ileile kama ya yule Chausiku wako!!! te he te heee !! Hv hujawahi

kutolewa meno ya barazni?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Hamna kitu....Mtamu, kwani mashine yake ina mpya gani wewee? Ni

ileile kama ya yule Chausiku wako!!! te he te heee !! Hv hujawahi

kutolewa meno ya barazni?

Yeah mkuu mke wa mtu sumu hafai mwogope kama UKIMWI hata akikuhonga vp mkimbie ingawa watamu lakini ukija fumwa utatembezwa uchi mtaani.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,799
Points
1,500
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,799 1,500
Nitarudi; mmh lakini kwa chche kutorudia sio pamoja na fikra unazojiwekea ubongoni mwako?
 

Forum statistics

Threads 1,334,781
Members 512,099
Posts 32,486,788
Top