Kura za wafanyakazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za wafanyakazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 1, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 617
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamii,hebu tukumbushane,hivi Mgaya alisema wafanya kazi kura wampe Dr Slaa au nani? Wafanyakazi wa serikali,kampuni binafsi,wa majumbani,wa mashambani,waliojiajiri wenyewe n.k.Alisema kura ni kwa Dr Slaa au nani?Naomba tukumbushane tena jamani,siku zinakaribia.Pia wekeni kadi za kupiga kura vizuri. TUKUMBUSHANE WAKUU
     
  2. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mambo vipi?
    Mkuu huna haya ya kujiuliza mara mbili mbili na kufikiria mgaya alisema kura ni kwa nani
    Mkuu KURA YAKO NI KWA CHADEMA TU na si vinginevyo kaka
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,719
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Watu walishasahau kama walitukanwa siku ile baba! am looking through my third eye!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,672
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Alisema pilau atapakuliwa yule anyejali wafanyakazi. Basi nikafijikiri tumeongezewa mshahara kumbe kelele siju zilitoka wapi? au silaa ndo kasababisha hat sijui au ni ahadi hewa.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Yaani slip ya juzi ilikosa mvuto kabisa
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    \\
    kaka umekuwa mkali sana.
    Lakini kimsimgi kura ni kwa chadema!
     
  7. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jibu liko wazi, CHADEMA ndugu yangu, utajutia kama hutampigia DR Slaa
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,785
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    sio wafanyakazi tu bali hata wake zao na watoto pia na mademu na nyumba ndogo kura kwa slaaaaa
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jana niliongea na Mdogo wangu yeye ni Mwalimu nikamuuliza vipi kura za Urais? Akanishangaa sana akasema wafanyakazi wataompa kura JK ni Wakuu wa Mioka, wakuu wa wilaya na Ma DC na familia zao tu
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mfanyakazi au mtegemezi wa mfanyakazi ktk nchi hii atampigia kura kikwete basi, jehanamu imfuate hapa hapa dhuniani. Wafanyakazi wengi nilioongea nao kura zao kwa Dr. Slaa basi.
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,922
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Mimi niu mfanya kazi nitaipa chadema kura yangu......nimewaambia hata wazazi,babu ,wadogo,marafiki na wengine wanaonizunguka na wanaotegemea kazi yangu kuwa rais haitaki kura yangu kwa hiyo wasimnpigie kura na wanajua kuwa yeye ni mlinda mafisadi namba1........kila mfanyakazi akifanya hivi naamini hazitakuwa kura 350,000 tena itakuwa 350,000x20=7,000,000 kwa ushawishi wa wafanyakazi tu
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nitapiga kura siku hiyo
     
Loading...