KURA YANGU URAIS TZ 2015, ntampigia HUYU HAPA


N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Points
195
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 195
Najua mnataka niseme ntampigia:
MEMBE

SLAA

ZITTO

LOWASSA

MIGIRO

MBOWE

WASSIRA NK

Hapana. Kura ntampatia mgombea yeyote na wa chama chochote atakaye ahidi kunihakikishia yafuatayo:
(1) MAKAZI BORA, SIKUBALI KUENDELEA KUISHI KWENYE TEMBE

(2) AJIRA

(3) ELIMU BORA KWA WANANGU

(4) HUDUMA BORA ZA AFYA

(5) KUTOKOMEZA RUSHWA NA UFISADI

(6) KUHAKIKISHA HAKI KWA KILA MMOJA

(7) ATAKAYEACHA KUBEMBELEZA WAZENJ KUKAA KWENYE MUUNGANO, WAENDE WAKITAKA

(8) ATAKAYEUNDA "INDEPENDENT POLICE COMPLAINTS COMMISSION"
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,874
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,874 2,000
I like it and you have my like on this.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Najua mnataka niseme ntampigia:
MEMBE

SLAA

ZITTO

LOWASSA

MIGIRO

MBOWE

WASSIRA NK

Hapana. Kura ntampatia mgombea yeyote na wa chama chochote atakaye ahidi kunihakikishia yafuatayo:
(1) MAKAZI BORA, SIKUBALI KUENDELEA KUISHI KWENYE TEMBE

(2) AJIRA

(3) ELIMU BORA KWA WANANGU

(4) HUDUMA BORA ZA AFYA

(5) KUTOKOMEZA RUSHWA NA UFISADI

(6) KUHAKIKISHA HAKI KWA KILA MMOJA

(7) ATAKAYEACHA KUBEMBELEZA WAZENJ KUKAA KWENYE MUUNGANO, WAENDE WAKITAKA

(8) ATAKAYEUNDA "INDEPENDENT POLICE COMPLAINTS COMMISSION"
Well said
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,289
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,289 2,000
Weka poll ili tupige kabisa Mkuu, utapata jibu haraka sana la Rais na makamu wake!! Tehe Tehe!!
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
620
Points
500
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
620 500
Ayi Kwei Arma alinena. "Beautiful Ones are not yet Born."Hata walioko madarakani waliahidi kutekeleza hayo.
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
Hayo mbona utayasikia hata kwa Dovutwa. Swala kubwa ni yule aliyeonyesha uwezo na ukweli wa kuyafanya hayo. Naye tutampata kutoka kwenye kundi la wanasiasa waliopo sasa hivi na wala hatatoka mbinguni.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Najua mnataka niseme ntampigia:
MEMBE

SLAA

ZITTO

LOWASSA

MIGIRO

MBOWE

WASSIRA NK

Hapana. Kura ntampatia mgombea yeyote na wa chama chochote atakaye ahidi kunihakikishia yafuatayo:
(1) MAKAZI BORA, SIKUBALI KUENDELEA KUISHI KWENYE TEMBE

(2) AJIRA

(3) ELIMU BORA KWA WANANGU

(4) HUDUMA BORA ZA AFYA

(5) KUTOKOMEZA RUSHWA NA UFISADI

(6) KUHAKIKISHA HAKI KWA KILA MMOJA

(7) ATAKAYEACHA KUBEMBELEZA WAZENJ KUKAA KWENYE MUUNGANO, WAENDE WAKITAKA

(8) ATAKAYEUNDA "INDEPENDENT POLICE COMPLAINTS COMMISSION"


SASA SI UNGESEMA TUH YA KWAMBA UNAMPA PROFESSOR IBRAHIM LIPUMBA??
:laugh:
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Angalau sasa tunaanza kujadili issues badala ya personalities ingawa sidhani kama itachukua muda mrefu kabla ya uzi huu kuvamiwa na wajenga hoja wa personalities na kupenyeza majina yao humu kama ndio yenye hati miliki ya nchi yetu; Kazi nzuri NYAMKANG'ILI;
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 2,000
Angalau sasa tunaanza kujadili issues badala ya personalities ingawa sidhani kama itachukua muda mrefu kabla ya uzi huu kuvamiwa na wajenga hoja wa personalities na kupenyeza majina yao humu kama ndio yenye hati miliki ya nchi yetu; Kazi nzuri NYAMKANG'ILI;
Lakini hata wewe unajua kwamba majority wataangalia personality when the time come, watu mnaoangalia issues ni wachache sana hamfiki hata laki moja nchi nzima, do you think DR IS STUPID WHEN HE FOCUS ON THE PERSONALITY OF HIS OPPONENTS, HE VERY WELL KNOW THERE IS A HUGE MARKET FOR THAT. THAT IS IT.
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Weka poll ili tupige kabisa Mkuu, utapata jibu haraka sana la Rais na makamu wake!! Tehe Tehe!!
Lakini iwapo uzi huu ungekuwa unajadili PERSONALITIES fulani fulani ndio zinafaa, hakika mjadala ungefana, lakini kwa sababu unajadili ISSUES tunazotarajia wateule waje kuzifanyia kazi kama njia ya kutatua matatizo ya wananchi, wengi hawaupi mjadala huu uzito unaotakiwa; Lakini ni hawa hawa wenye hoja za personalities ndio wapo mstari wa mbele kusakama viongozi wasiofaa kwa hoja kwamba kuna masuala hawasimamii vizuri; sasa kwanini mnanunulika kuwaunga mkono kama hamjui watakuja kusimamia masuala yepi?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,486
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,486 2,000
Angalau sasa tunaanza kujadili issues badala ya personalities ingawa sidhani kama itachukua muda mrefu kabla ya uzi huu kuvamiwa na wajenga hoja wa personalities na kupenyeza majina yao humu kama ndio yenye hati miliki ya nchi yetu; Kazi nzuri NYAMKANG'ILI;
Mchambuzi,

. NYAMKANG'ILI is not talking about issues.

..he is openly campaigning for Dr.Wilbroad Slaa.

..hakuna mgombea anayeweza kuyafanya hayo but Dr.Slaa.
 
Last edited by a moderator:
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,176
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,176 2,000
Hayo mbona utayasikia hata kwa Dovutwa. Swala kubwa ni yule aliyeonyesha uwezo na ukweli wa kuyafanya hayo. Naye tutampata kutoka kwenye kundi la wanasiasa waliopo sasa hivi na wala hatatoka mbinguni.
na hilo linawezekana tukiacha tabia ya kupenda utamu wa hoja
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,176
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,176 2,000
Mchambuzi,

. NYAMKANG'ILI is not talking about issues.

..he is openly campaigning for Dr.Wilbroad Slaa.

..hakuna mgombea anayeweza kuyafanya hayo but Dr.Slaa.

JokaKuu tafadhali mimi cjakuelewa naomba ufafanuzi hapo
 
Last edited by a moderator:
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Lakini hata wewe unajua kwamba majority wataangalia personality when the time come, watu mnaoangalia issues ni wachache sana hamfiki hata laki moja nchi nzima, do not DR IS STUPID WHEN HE FOCUS ON THE PERSONALITY OF HIS OPPONENTS, HE VERY WELL KNOW THERE IS A HUGE MARKET FOR THAT. THAT IS IT.
hapa unamjadili Dr. Slaa, right? nadhani naelewa msingi wa hoja yako; Ningependa kukuuliza swali - Je, ipi ndio njia sahihi ya kuwakomboa Watanzania, kuwaambia ukweli kama Mtikila?
 
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
913
Points
500
Joel

Joel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
913 500
Angalau sasa tunaanza kujadili issues badala ya personalities ingawa sidhani kama itachukua muda mrefu kabla ya uzi huu kuvamiwa na wajenga hoja wa personalities na kupenyeza majina yao humu kama ndio yenye hati miliki ya nchi yetu; Kazi nzuri NYAMKANG'ILI;
Hapa sasa ndio naona uhalisia wa GT na maana halisi ya GT.
Kudos Nyamkang'ili
 

Forum statistics

Threads 1,295,187
Members 498,180
Posts 31,202,525
Top