Kura ni kitu cha thamani; Wananchi msipoteze kura zenu na kuhatarisha Maisha yenu

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,603
Points
2,000

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,603 2,000
Haya nayowaambia wanasiasa hawatawaambia.kwa nini? Hiki ndo kipindi cha wanasiasa kupata pesa hasa wale walio madarakani.

Kupitia uchaguzi wanapiga pesa nyingi sana na pia kwenye Kampeni huko hupata pesa,wanawake na fadhila mbalimbali.

Hivyo hawawezi kuwaambia maneno haya magumu. Mimi nasema.

Mwaka 2019-2020 acheni kuhangaika na Siasa. Acheni kabisa. Waacheni waliochaguliwa waapishwe. Kura zenu mtaziharibu kudhani zitabadilisha matokeo wanayotaka wao.

Msishirikii Kampeni. Mtapigika sana, mtavunjwa viungo, mtajeruhiwa na mnaweza poteza maisha au kufungwa. Just mark my words.

haya nawaambia ili mbadilike.msije lalamika baadaye kulalamikia chama chochote kile.sababu hakuna ambaye atabeba lawama zenu.

kura ni kitu cha thamani msikipoteze. Kama unaenda piga kura ukijua ambaye unamtaka hatotangazwa. Wewe una akili kweli? Why ukapige kura sasa? Kuna tofauti gani na kutwanga maji kwenye kinu? Au kwenda chota maji kwa pakacha/tenga?


Mimi siyo mwanasiasa ndo maana nawaambia haya ili muwe mjihadhari. Lakini ukiwa na uhakika wa mgombea wako kutangazwa nenda kapige kura.

Kama sivyo pumzika tu kwako.fanya maombi.
 

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,888
Points
2,000

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,888 2,000
Useless comment
Haya nayowaambia wanasiasa hawatawaambia.kwa nini? Hiki ndo kipindi cha wanasiasa kupata pesa hasa wale walio madarakani.

Kupitia uchaguzi wanapiga pesa nyingi sana na pia kwenye Kampeni huko hupata pesa,wanawake na fadhila mbalimbali.

Hivyo hawawezi kuwaambia maneno haya magumu. Mimi nasema.

Mwaka 2019-2020 acheni kuhangaika na Siasa. Acheni kabisa. Waacheni waliochaguliwa waapishwe. Kura zenu mtaziharibu kudhani zitabadilisha matokeo wanayotaka wao.

Msishirikii Kampeni. Mtapigika sana, mtavunjwa viungo, mtajeruhiwa na mnaweza poteza maisha au kufungwa. Just mark my words.

haya nawaambia ili mbadilike.msije lalamika baadaye kulalamikia chama chochote kile.sababu hakuna ambaye atabeba lawama zenu.

kura ni kitu cha thamani msikipoteze. Kama unaenda piga kura ukijua ambaye unamtaka hatotangazwa. Wewe una akili kweli? Why ukapige kura sasa? Kuna tofauti gani na kutwanga maji kwenye kinu? Au kwenda chota maji kwa pakacha/tenga?


Mimi siyo mwanasiasa ndo maana nawaambia haya ili muwe mjihadhari. Lakini ukiwa na uhakika wa mgombea wako kutangazwa nenda kapige kura.

Kama sivyo pumzika tu kwako.fanya maombi.
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
4,172
Points
2,000

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
4,172 2,000
Haya nayowaambia wanasiasa hawatawaambia.kwa nini? Hiki ndo kipindi cha wanasiasa kupata pesa hasa wale walio madarakani.

Kupitia uchaguzi wanapiga pesa nyingi sana na pia kwenye Kampeni huko hupata pesa,wanawake na fadhila mbalimbali.

Hivyo hawawezi kuwaambia maneno haya magumu. Mimi nasema.

Mwaka 2019-2020 acheni kuhangaika na Siasa. Acheni kabisa. Waacheni waliochaguliwa waapishwe. Kura zenu mtaziharibu kudhani zitabadilisha matokeo wanayotaka wao.

Msishirikii Kampeni. Mtapigika sana, mtavunjwa viungo, mtajeruhiwa na mnaweza poteza maisha au kufungwa. Just mark my words.

haya nawaambia ili mbadilike.msije lalamika baadaye kulalamikia chama chochote kile.sababu hakuna ambaye atabeba lawama zenu.

kura ni kitu cha thamani msikipoteze. Kama unaenda piga kura ukijua ambaye unamtaka hatotangazwa. Wewe una akili kweli? Why ukapige kura sasa? Kuna tofauti gani na kutwanga maji kwenye kinu? Au kwenda chota maji kwa pakacha/tenga?


Mimi siyo mwanasiasa ndo maana nawaambia haya ili muwe mjihadhari. Lakini ukiwa na uhakika wa mgombea wako kutangazwa nenda kapige kura.

Kama sivyo pumzika tu kwako.fanya maombi.
Mimi huyu huyu niende kuchafua kidole changu eti napiga kura kwenye "uchaguzi" hewa ulioratibiwa na Magufuli??!!! Nikikosa cha kufanya nitaenda kulala.
 

Forum statistics

Threads 1,343,334
Members 515,022
Posts 32,781,073
Top