Kura mill 10 zisizo pigwa ni Zangu Mtikila


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Mchungaji Christopher Mtikila wa DP amesema atafungua kesi mahakamani kupinga uamuzi wa Nec kumuengua katika kinyang’anyiro cha urais.

Mtikila, ambaye alienguliwa kwa madai ya kutotimiza masharti ya kuwa na wadhamini 200 katika mikoa 10 ya Tanzania Bara, alisema kuwa Watanzania zaidi ya milioni 10 ambao hawakupiga kura katika uchaguzi mkuu uliofanyika Oktoba 31 mwaka huu, walifanya hivyo kwa kuwa hakugombea urais.

“Ndio; waliojiandisha kupiga kura walikuwa watu karibu milioni 20, lakini waliojitokeza kupiga kura walikuwa milioni 8.4, kati ya hao waliomchagua aliyekuwa mgombea wa CCM walikuwa milioni 5.8. Sasa hawa ambao hawakujitokeza kupiga kura wangenichagua mimi kwa sababu ya itikadi na sera zangu za kuleta ukombozi nchini Tanzania,” alisema Mtikila.

Mtikila alisema kutokana na hali hiyo ameiandika Nec barua akiitaka kufanya upya uchaguzi wa urais kwa kuwa haikumtendea haki.
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Mtikila you are one hell of a charcter
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
thats gug rev. mtikila
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Yeah we know you Mr. Mtikila founder of the name (MAKABACHORI)!!!!:whoo:
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,011
Likes
1,432
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,011 1,432 280
Ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa !!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Jamani eee Mtikila huwa hakurupuki nyi subirini tuu maana inasemekana anakusanya Data ili akiibuka Moto kwa Wanafiki CCM
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
MTIKILA The "COMEDIAN", another Hell of Character.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hahahahaha anawachemsha CCM Mtikila oooyeee
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
You betcha Mtikila, I would vote for you before voting for Kikwete. I am sure your winning would bring back credibility of president office
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Kikwete ni mbumbumbu,, hajui anachokifanya kwasababu kila lililo na mwanzo halikosi kuwa na mwisho tusubiri tuone results
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Rev. Mtikila you deserve what you get, those are rewards from CCM for what you did at Tarime during "small" election after Chacha Wangwe death.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hahahahah kwa watu wasio na uwezo mkubwa wa kufikiri wanadhani Mtikila hana umuhim wowote katika Siasa za Tanzania,, lakini katika Siasa wakikosekana watu kama Mtikila Mrema, na Slaa, basi hapo hakuna siasa tena na Democrasia, Sijamuweka Lipumba kwasababu wao ni wasaliti wa siasa ya Tanzania yeye na mwenzake Maalim Seif
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
Nadhani ni kweli wengi wangempigia kura........
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hahahahah kwa watu wasio na uwezo mkubwa wa kufikiri wanadhani Mtikila hana umuhim wowote katika Siasa za Tanzania,, lakini katika Siasa wakikosekana watu kama Mtikila Mrema, na Slaa, basi hapo hakuna siasa tena na Democrasia, Sijamuweka Lipumba kwasababu wao ni wasaliti wa siasa ya Tanzania yeye na mwenzake Maalim Seif
James Mbati je yeye yuko kundi gani
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Mchungaji Christopher Mtikila wa DP amesema atafungua kesi mahakamani kupinga uamuzi wa Nec kumuengua katika kinyang'anyiro cha urais.

Mtikila, ambaye alienguliwa kwa madai ya kutotimiza masharti ya kuwa na wadhamini 200 katika mikoa 10 ya Tanzania Bara, alisema kuwa Watanzania zaidi ya milioni 10 ambao hawakupiga kura katika uchaguzi mkuu uliofanyika Oktoba 31 mwaka huu, walifanya hivyo kwa kuwa hakugombea urais.

"Ndio; waliojiandisha kupiga kura walikuwa watu karibu milioni 20, lakini waliojitokeza kupiga kura walikuwa milioni 8.4, kati ya hao waliomchagua aliyekuwa mgombea wa CCM walikuwa milioni 5.8. Sasa hawa ambao hawakujitokeza kupiga kura wangenichagua mimi kwa sababu ya itikadi na sera zangu za kuleta ukombozi nchini Tanzania," alisema Mtikila.

Mtikila alisema kutokana na hali hiyo ameiandika Nec barua akiitaka kufanya upya uchaguzi wa urais kwa kuwa haikumtendea haki.
Ili nchi iitwe inch na ambavyo Mungu katuumba, watu kama hawa lazima wawepo, hiyo ndio nafasi yake kama Mtikila, Japo ni Mtanganyika, kwa hili mh??

Hongera Mtikila, utashinda tu mbona mgombea binafsi ulishinda? Songa mbele kudai haki yako.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,235
Likes
325
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,235 325 180
Jamani eee Mtikila huwa hakurupuki nyi subirini tuu maana inasemekana anakusanya Data ili akiibuka Moto kwa Wanafiki CCM
NInachompendea ni kwamba Hataki Muungano. Hapo tu huwa anaukosha moyo yangu!!!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
NInachompendea ni kwamba Hataki Muungano. Hapo tu huwa anaukosha moyo yangu!!!
Anaogopa waislamu wa Zanzibar na mpango wao wa kujiunga na na nchi za jumuiya ya kiislamu na kuanzisha mahakama ya kadhi ambayo ni hatari kuliko magaidi Al Qaeda. Bora wakae kivyao Zanzibar na sie kivyetu, muungano karne hii. I cant wait for new Tanganyika. Go Mtikila.
 

Forum statistics

Threads 1,237,965
Members 475,809
Posts 29,308,166