kupotea kwa mwandishi wa Gazeti la mwananchi, tumeenza kumsahau Kama Ben saa nane

wanaojulikana

JF-Expert Member
Sep 14, 2017
577
1,000
Inasikitisha Sana tena Sana tumeenza kumsahau ndugu yetu mwandishi aliyepotea, tusifanye makosa Kama tulivyofanya kwa kina Ben saa nane tukajipa matumaini atarudi bila kupaza sauti kwa pamoja.

Ndugu zangu waandishi umoja wenu una Matata kabisa jambo hili si la kawaida lakini mmegawanyika Kama hamna umoja acheni hizo Leo atapotea wa nipashe kesho wa habari Leo ndiyo akili zitawakaa sawa.

Umoja ni nguvu utengano ni udhaifu.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,002
2,000
UNAWAZUNGUMZIA WAANDISHI WALE WALIOKULA KIAPO KUTORIPOTI HABARI ZA BASHITE???WAANDISHI NYIE NI WANAFKI MNO NA MNACHAGUA UPANDE WAZIWAZI.


KAFIENI MBELE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom