Kupitia mwamba Rudiger ndani ya mask machoni nawatakia Chelsea ushindi mnono usiku wa leo Uefa

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,862
2,000
Inakuwaje wanajamvi!

Namkubali sana jamaa. Kupitia yeye Chelsea itanyakuwa Uefa championship.
p102380.png
IH2yaJbV6VfV_gph47r9xDj5E_1440x.960.jpg
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,103
2,000
Acha utani Mkaldayo.

Pep leo hatokamatika kabisa..wataupiga mwingi mno.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,862
2,000
Unamjua kevin de bruyne ww
Yule zeruzeru hana lolote. Hana target golinikabisa. Yani wewe na akina kigogo sijui mtaficha wapi sura. Tuchel leo atadhiirisha msemo wake WE ARE BUILDING A TEAM WHICH EVERYONE WILL FEAR TO PLAY WITH
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom