Kupitia kwa ‘Baraka ‘ za Vyeo ‘ Mfululizo ‘ alivyopata kwa muda mfupi Afande Charles Mbuge tunajifunza yafuatayo

Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,273
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,273 2,000
Niambie Ndugu upo? Umesikia Afande Charles Mbuge Nyota inavyozidi Kung'aa tu Kwake kwa mwaka huu wa 2019? Bado Mimi na Wewe tu!
Mimi tayari muda mrefu
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,060
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,060 2,000
Mwenyezi Mungu akikupangia Jambo lako litakuwa tu hata kama kuna Watu wanakuchukia, wanakusambazia maneno mabaya, wanakuzushia, wanakuchafua na hata wengine wanaweza wakawa wanataka Kukuua kwakuwa wanakuona Wewe ni Tishio Kwao ama kwa huo muda au kwa baadae kupitia Nafasi zao ( Vyeo vyao )

Na huyu Afande nahisi Mwenyezi Mungu anazidi Kumfungulia njia za Mafanikio na Kumpa Baraka nyingi kwakuwa huwa hajui Kulipiza Kisasi bali humuachia kila Kitu Mola / Maulana. Na alivyo Muungwana kila alipokuwa akipangiwa kwenda Kufanya Kazi zake ( Kituo cha Kazi ) kama njia ya ' Kumkomoa ' ndiyo Kwanza alikuwa hakatai, anaonyesha Ushirikiano na huko atakapokuwa alikuwa akichapa Kazi hata kuliko pale alipokuwepo awali.

Maisha ya Kikazi / Kimajukumu ya Afande Charles Mbuge yawe ni Somo Kwetu hasa huko sehemu zetu za Kujipatia Riziki.
Unaeleza mambo meeengi bila point ya msingi.sio kila mtu anamjua huyo mtu wala background yake hivyo ingekua busara kama ungeweka hapa history yake watu waisome kisha waunganusge na mawaidha yako hayo.Au ww ndio huyo afande unayazungumzia yalio ujaza moyo wako???
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,060
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,060 2,000
Kwani lazima? Na kwanini unaonekana Kuteseka sana na Mafanikio ya ghafla na Kuinuliwa Kimamlaka kwa Afande Charles Mbuge Ndugu? au na Wewe ndiyo wale wale mliokuwa mkinyanyasa Baba wa Watu Kipindi kile alipokuwa pale Mlalakuwa na hadi alivyohamishiwa Ruvu? Basi kwa sasa ndiyo mtamkoma na Mwenyezi Mungu anawaumbueni hapa hapa kwa Kumuinua na nyie Kubakia hapo hapo. Tubuni upesi na muanze Kujipanga Kupanga Mistari ya kwenda Kumuomba Msamaha. Mna bahati Baba wa Watu huwa hana Malipizi ( Visasi ) ila hili ' Zali ' ndiyo lingenikuta Mimi ' Maadui ' zangu wote mngenikoma na ndipo mngejua ni kwanini Wimbo wa Taifa hadi leo hauna Video na kwanini Nyoka hana Ugoko.
Mipasho ya kike kike hii.
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,918
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,918 2,000
Jeshini majungu wanafanyiwaga wanaokaribia kupata vyeo vya juu hasa hasa makanali.

Au kikosini mfano kama meja ndio mkuu wa kikosi basi atawapelekesha sana makapteni sababu ukapteni kwenda umeja muda mfupi tu
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,215
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,215 2,000
Unaeleza mambo meeengi bila point ya msingi.sio kila mtu anamjua huyo mtu wala background yake hivyo ingekua busara kama ungeweka hapa history yake watu waisome kisha waunganusge na mawaidha yako hayo.Au ww ndio huyo afande unayazungumzia yalio ujaza moyo wako???
Hata Mimi ameniacha hewani mkuu.
Kama ameamua kuleta mada humu aandike kitu kilichokuwa full sio kuweka kitu nusunusu kwa kusifia tu,kunung'unika tu,kuwaponda na kuwalaani wasiojulikana na kwa makosa yasiojulikana.
Hii ni kutuacha njia panda.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,060
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,060 2,000
Hata Mimi ameniacha hewani mkuu.
Kama ameamua kuleta mada humu aandike kitu kilichokuwa full sio kuweka kitu nusunusu kwa kusifia tu,kunung'unika tu,kuwaponda na kuwalaani wasiojulikana na kwa makosa yasiojulikana.
Hii ni kutuacha njia panda.
Kwa kifupi ni kwamba habar haija balance.Kama ni uandishi basi huu ndio ule unaoitwa UKANJANJA
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,204
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,204 2,000
Hata Mimi ameniacha hewani mkuu.
Kama ameamua kuleta mada humu aandike kitu kilichokuwa full sio kuweka kitu nusunusu kwa kusifia tu,kunung'unika tu,kuwaponda na kuwalaani wasiojulikana na kwa makosa yasiojulikana.
Hii ni kutuacha njia panda.
Kwanini unateseka Ndugu?
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,724
Points
2,000
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,724 2,000
Sort of MAJUNGU


kunyanyasika
kudharauliwa
kuchukiwa... na nani?

Weka hapa hizo chuki , majungu na dharau,,,


Ukishindwa,, basi nakwambia "ACHA MAJUNGU"
Wenzenu tukikuta sehemu tunasemwa kwa ubaya wetu tulioufanya au kumfanyia mtu huwa tunakauka hatutii neno ndio maana ya uvumilivu
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,204
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,204 2,000
Unaeleza mambo meeengi bila point ya msingi.sio kila mtu anamjua huyo mtu wala background yake hivyo ingekua busara kama ungeweka hapa history yake watu waisome kisha waunganusge na mawaidha yako hayo.Au ww ndio huyo afande unayazungumzia yalio ujaza moyo wako???
Mpaka umesoma Uzi wote huu na ukaamua Kuujibu hivi ina maanisha kuwa hiyo ' point ' ya Msingi umeshaielewa labda tu uwe na Akili za ' Kipa Katoka ' ndiyo unaweza usielewe.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,981
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,981 2,000
Kwani lazima? Na kwanini unaonekana Kuteseka sana na Mafanikio ya ghafla na Kuinuliwa Kimamlaka kwa Afande Charles Mbuge Ndugu? au na Wewe ndiyo wale wale mliokuwa mkinyanyasa Baba wa Watu Kipindi kile alipokuwa pale Mlalakuwa na hadi alivyohamishiwa Ruvu? Basi kwa sasa ndiyo mtamkoma na Mwenyezi Mungu anawaumbueni hapa hapa kwa Kumuinua na nyie Kubakia hapo hapo. Tubuni upesi na muanze Kujipanga Kupanga Mistari ya kwenda Kumuomba Msamaha. Mna bahati Baba wa Watu huwa hana Malipizi ( Visasi ) ila hili ' Zali ' ndiyo lingenikuta Mimi ' Maadui ' zangu wote mngenikoma na ndipo mngejua ni kwanini Wimbo wa Taifa hadi leo hauna Video na kwanini Nyoka hana Ugoko.
Sawa Kamanda, hongera kwa uteuzi
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,215
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,215 2,000
Kwanini unateseka Ndugu?
Siwezi kuteseka kwa sababu huyo mtu unayemtaja Mimi nilikuwa simjui.
Ila nashangaa unavyochukulia kila mtu alikuwa anamfahamu na kufuatilia maisha yake.
Inaonekana either huyo jamaa ni shemeji yako au unajikomba upate kitu fulani kutoka kwake.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,137
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,137 2,000
Mbuge ni Mkali sana lakin ana huruma sana

Nmewahi kumtimbia kwake Kinyerezi kwa shida yangu binafsi na alinisaidia japo hanijui na baadhi ya watu walinisha kuwa atanizingua lakin alinipokea kama Mzee wake na akanipa msaada zaid ya niliouhitaji

Mungu ambaarik kwny kazi zake amuondolee Husda na vijicho
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,724
Points
2,000
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,724 2,000
Mpaka umesoma Uzi wote huu na ukaamua Kuujibu hivi ina maanisha kuwa hiyo ' point ' ya Msingi umeshaielewa labda tu uwe na Akili za ' Kipa Katoka ' ndiyo unaweza usielewe.
Hata shuleni au vyuoni Kuna waliokwenda kusoma wakijua kabisa Nini maana ya elimu na Kuna wengine wao wamefuata vyeti hao watakipata hata kwa kununua au kwa njia yoyote ile na pia Kuna wasindikizaji hao sasa ni shida hata iweje watanyoosha mkono na kusema hawaelewi inabidi tuwe nao na tuwaelewe
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,204
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,204 2,000
Mbuge ni Mkali sana lakin ana huruma sana

Nmewahi kumtimbia kwake Kinyerezi kwa shida yangu binafsi na alinisaidia japo hanijui na baadhi ya watu walinisha kuwa atanizingua lakin alinipokea kama Mzee wake na akanipa msaada zaid ya niliouhitaji

Mungu ambaarik kwny kazi zake amuondolee Husda na vijicho
Wema wake huo na Kupenda Kwake kuwa Mtu wa Watu ndiko huwa Kunamgharimu kwa Wakubwa zake ambao wengi wao wana Hulka ya Ukuda ( Roho mbaya ) na hata Choyo. Umenena vyema kabisa juu yake Ndugu na huyo ndiyo Afande Charles Mbuge.
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,204
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,204 2,000
Mwenyezi anakubali wote wadhambi na wasio wadhambi!!....acha xenophobia
Unajua maana ya Xenophobia? Na je ulipolitumia katika haya maelezo yako unadhani lilistahili Kutumika au labda kwakuwa una matatizo yako Sugu ya Kutokujua vyema Lugha ya Kiingereza ndiyo ukaamua ulitumie ili mradi tu kila Member wa JF ajue kuwa na Wewe umeenda Shule halafu unayajua yanayoendelea huko Afrika Kusini?
 

Forum statistics

Threads 1,336,597
Members 512,670
Posts 32,544,780
Top