Kupitia hii a.k.a ( Jina la Utani ) la huyu ' Ustaadh ' unagundua Kipaji gani Kilichojificha ndani yake na muhimu katika Jamii?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,146
2,000
Anaitwa Ustaadhi Hassan Thabit a.k.a Mgonga Bure. Naomba tuifanyie Kazi hiyo a.k.a yake tafadhali ili tuweze kuona ana Kipaji gani ambacho kina umuhimu wake katika Jamii yetu na labda Wanadamu wengine tunatakiwa tumuige kwa manufaa yetu.

Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom