Election 2020 Kupita bila kupingwa ni utamaduni ambao hata malaika hakubaliani nao

Ontama

Senior Member
Joined
Jul 24, 2019
Messages
106
Points
225

Ontama

Senior Member
Joined Jul 24, 2019
106 225
Ni masaa tu, kutoka Sasa watatangazwa wale wanaoitwa wamepita bila kupingwa hapa Kila nikijaribu kutafakari Jambo hili nahisi kizungu zungu na niheri kingelikuwa kihindi Hindi, hebu tujiulize wapendwa ikiwa hata maraika was mbinguni waliona kuwa ipohaja ya kutofautiana mawazo na mtazamo, Leo inawezekana vp sisi binadamu tuliojaa dhambi tukubalike kwa %100 yaani eti Kuna watu waliopita bila kupingwa!

Ikiwa hate mitume amboa kwa kupitia wao hata tumeijuwa imani, walipofika duniani walikutana na upinzani nao wakaishi nao Tena kwa upendo mkubwa ,
Vp sisi je nikweli tumeraaniwa?!

Yesu alikumbana na wapinzani wake ambao hata walijalibu kumzulru yeye hakujali yote hayo, zaidi yayote aliwaombea kwa mungu ili wapate msamaha kwa maana hawajui watendalo, vp kuhusu sisi,


Je nikweli tumefeli hata tushindwe
kuwapa nafasi sawa kwenye jukwaa la siasa,
 

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
9,233
Points
2,000

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
9,233 2,000
Na jiwe alisema anaweza kuongoza hadi malaika, kwaiyo hao malaika wasipokubali watakua sio wazalendo na nilazima wanatumiwa na mabeberu..
 

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,783
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,783 2,000
Kama wapinzani walikimbia kwani tusifurahie hata yesu shetani alivyomshindwa akiwa amefuga siku 40 alikimbilia kuzimu na yesu akaachana naye akaendelea kutenda kazi

Hapa wapinzani(shetani)wamekimbilia kuzimu (kujiondoa kwenye uchaguzi) CCM (yesu) itaendelea kutenda kazi (kuwatumikia wanachi)


State agent
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,798
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,798 2,000
Unapatikana tz pekee duniani.Kupita bila kupingwa ni sawa na viti maalumu .Ni kitendo cha kuwanyima wananchi haki ya kumchagua mwakilishi wao na kuwachagulia
 

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
835
Points
1,000

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
835 1,000
Kama wapinzani walikimbia kwani tusifurahie hata yesu shetani alivyomshindwa akiwa amefuga siku 40 alikimbilia kuzimu na yesu akaachana naye akaendelea kutenda kazi

Hapa wapinzani(shetani)wamekimbilia kuzimu (kujiondoa kwenye uchaguzi) CCM (yesu) itaendelea kutenda kazi (kuwatumikia wanachi)


State agent
Jifunze jinsi ya kuandika.
 

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
835
Points
1,000

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
835 1,000
Mfumo wa vyama vingi ulianzishwa na CCM. Kwahiyo unataka kutuambia kuwa CCM ilizaa mtoto shetani (Upinzani)?Shetani mamake na babake ni mashetani pia.Kwahiyo CCM ni Shetani Kubwa lililozaa mtoto shetani(Upinzani)?
Kama wapinzani walikimbia kwani tusifurahie hata yesu shetani alivyomshindwa akiwa amefuga siku 40 alikimbilia kuzimu na yesu akaachana naye akaendelea kutenda kazi

Hapa wapinzani(shetani)wamekimbilia kuzimu (kujiondoa kwenye uchaguzi) CCM (yesu) itaendelea kutenda kazi (kuwatumikia wanachi)


State agent
 

Forum statistics

Threads 1,380,087
Members 525,684
Posts 33,765,012
Top