Kupiga bao kunasababisha upofu au ugonjwa wa macho?


Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,034
Points
2,000
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,034 2,000
Mh hayo ni ya kwako. Mbona wenzio hatufanyi hivyo?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Unapiga au unapigwa?
 
Sorrow to Joy

Sorrow to Joy

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
293
Points
0
Sorrow to Joy

Sorrow to Joy

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
293 0
Inasemekana kwamba wanaume wanapokuwa wanafika kileleni (wakati wanatoa risasi maji)...huwa macho yanafumba kwa sekunde kadhaa na kupoteza kaufahamu Fulani hivi machoni kisha hali hurudi kuwa ya kawaida sekunde chache baada ya kumaliza.

Je hali hii inaweza kusababisha upofu au ugonjwa wa macho, kutokuona wakati wa uzee?
Vipi hapo kitaa kuanzia mdingi na washua wa majirani kuna aliyepata hiyo hali baada ya kutumia hiyo DUDU miaka yote hiyo?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
kama unapiga punyeto mara nyingi ndiyo inaweza kukuletea upofu lakini papuchi kama papuchi hapana bado sijafanya utafiti.
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Points
1,170
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1,170
kama unapiga punyeto mara nyingi ndiyo inaweza kukuletea upofu lakini papuchi kama papuchi hapana bado sijafanya utafiti.
Ukipiga bomba ama papuchi mwisho wake ni "mshindo"...

Kama bomba inawezakuwa na shida kwenye macho kwanini papuchi isiwe na shida?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Ukipiga bomba ama papuchi mwisho wake ni "mshindo"...

Kama bomba inawezakuwa na shida kwenye macho kwanini papuchi isiwe na shida?
Punyeto ni kitu hatari sana siyo sawa na papuchi mkuu funguka tafadhari
 
Pedezyee

Pedezyee

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
26
Points
20
Pedezyee

Pedezyee

Member
Joined Sep 7, 2011
26 20
Kwa ninavyofaham upofu hutokana na kutumia dawa zavidonge vile vyakuongeza nguvu at once ile wakat wakuduu hasa Viagra!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Points
2,000
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,000
huu utafiti kaufanye kwa wazee wa 60+
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,684
Points
2,000
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,684 2,000
hahah...hiyo ktu ya kukea matatiz ya sigt...husababishw na punyeto...ugaji sna wa punyeto husababish macho kuingia ndan kdgo na kutokuw na sight nzuri
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Points
1,225
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 1,225
Mmmh izi stor za vijiwenii baada yakuwasha yale makuni ya mdomoni na kuanza kutoa moshi so hapo hakuna ukweri wowote?
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top