Kupata Visa Ubalozi Wa Misri Ni Noma

Kabwela

Member
Feb 11, 2008
76
0
Wa Tanzania tumefanywa vihoja kwani kwa sasa Mtu mwenye passport (Hati ya kusafiria) ya Tanzania inamchukua wiki TANO (5) kupata VISA ya kwenda MISRI wakatiwenye hati za nchi nyingine ni siku TANO za KAZI. Je MISRI waTZ hatutakiwi au wao ndio wanatufanyia Ufisadi????

Kuna Tetesi kuwa kuna Mtaalamu MMOJA toka Misri ilikuwa aje kufundisha watu wa IT BoT moja ya majina yake ni OSAMA amezuiliwa kwani alikuwa anakuja wakati BUSH anakuja Bongo. Kutokana na USANII na usumbufu wanaopata kwao Ubalozini kwetu na jamaa wameamua kutukomoa.

Hivi tume ziundwe kwa kila kitu jamani tutafika bongo!!!!!!!!!1
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
16,822
2,000
Hawa jamaa ubalozi wao full gofu, wanavuta sigara mwanzo-mwisho system Yao ya kupata viza Ni mtihani kuliko US viza. Niliwahi kuahirisha vacation kwa urasimu wao. Waige mfano wa UAE ukikwea Emirates full exemption
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
17,949
2,000
Misri wana tabia kama kawaida ya waafrika wengi
Pamoja na kuwa ni taifa lililoendelea zamani lakini bado ni waafrika tu
Serikali iingilie kati na kutatua hili tatizo
 

Ndahani

Platinum Member
Jun 3, 2008
17,681
2,000
Wa Tanzania tumefanywa vihoja kwani kwa sasa Mtu mwenye passport (Hati ya kusafiria) ya Tanzania inamchukua wiki TANO (5) kupata VISA ya kwenda MISRI wakatiwenye hati za nchi nyingine ni siku TANO za KAZI. Je MISRI waTZ hatutakiwi au wao ndio wanatufanyia Ufisadi????

Kuna Tetesi kuwa kuna Mtaalamu MMOJA toka Misri ilikuwa aje kufundisha watu wa IT BoT moja ya majina yake ni OSAMA amezuiliwa kwani alikuwa anakuja wakati BUSH anakuja Bongo. Kutokana na USANII na usumbufu wanaopata kwao Ubalozini kwetu na jamaa wameamua kutukomoa.

Hivi tume ziundwe kwa kila kitu jamani tutafika bongo!!!!!!!!!1

Unaenda kutafuta nini? Achana ni hivi vinchi ambavyo vimejipa status ya first world, wakati wako 3rd like all the rest
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom