Kupanda kwa gharama za maisha

Biboz

JF-Expert Member
Jun 4, 2019
251
250
sijui utaniita chawa wake ama kunguni,hainishtui ila najaribu tu kutumia akili sio hisia.

kama kutoka usukumani anaishi masaki halafu unaita ni kawaida tu sawa.
Kwa tunaoishi masaki kawaida sanaa mkuu, kuna wakinga, wachaga , wahehe, wahaya.... na sio kwamba masaki kote ni majumba makubwa makubwaa, zingine za kawaida sanaaaa , nandomaana nakushangaa! Kuishi masaki sio kumaliza mwendo ni huzuni kwakweli ! Nakutakia uchawa mwema bye.
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
25,048
2,000
Kwa tunaoishi masaki kawaida sanaa mkuu, kuna wakinga, wachaga , wahehe, wahaya.... na sio kwamba masaki kote ni majumba makubwa makubwaa, zingine za kawaida sanaaaa , nandomaana nakushangaa! Kuishi masaki sio kumaliza mwendo ni huzuni kwakweli ! Nakutakia uchawa mwema bye.
kwani unadhani masaki ni kinachofanya kuitwa posh ni nyumba!!!sio nyumba ndugu ni ardhi ile,siwezi kumdharau aliyejenga masaki.unaona kawaida labda kwa sababu unaishi huko kama wale wanaopanda zile costa za gerezani.

nashangaa unaishi masaki ila umeshindwa kujua hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom