Kuota vinyama vidogo vidogo usoni na sehemu za shingo

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,178
2,000
Wadau mtakubaliana nami kwamba kumekuwa na ongezeko la watu ambao wamekuwa wakiota vinyama (muundo wa kipele) vingi vingi usoni, ukimtizama mwenye navyo mwili unapata kamshtuko
Je hii inasababishwa na nini?
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Waje madr wangozi manake ni wengi sana tunavyo watuelimishe vinasababishwa na nini na tiba yake
 

Pretty

JF-Expert Member
Mar 19, 2009
2,578
1,225
.......Hii kitu ni genetic zaidi, tena haswa kwa sisi wenye ngozi nyeusi.
Cha msingi ili vitoke jitahidi kutumia topical lotion.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Wadau mtakubaliana nami kwamba kumekuwa na ongezeko la watu ambao wamekuwa wakiota vinyama (muundo wa kipele) vingi vingi usoni, ukimtizama mwenye navyo mwili unapata kamshtuko
Je hii inasababishwa na nini?

Kama vile alivyo ZZK? ?
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Duuuh mwaka huu hatousahau shenzy type.

Vipi tena Jombaa??
Hueleweki halafu Matusi ya nini??

Zittopozi(2).jpg
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
16,704
2,000
....

Hii kitu ilibidi nijipeleke Selian hospital nilipitia kitu dhu nikahisi tayari!!!!

ngoja nizame ntakuja na jibu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom