Kuongezeka kwa wanaume tegemezi ni hatari kwa taifa letu

  • Thread starter queen of the jungle
  • Start date

Q

queen of the jungle

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
204
Likes
387
Points
80
Q

queen of the jungle

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
204 387 80
Miaka ya nyuma baba akisikia mtoto aliyezaliwa ni wa kiume walikuwa wanafurahi saana kuwa nimepata msaidizi na mrithi wangu maana wazee wa zamani walikuwa vizuri kutetea uanaume wao na kusimamia vizuri familia zao kama baba mwenye jukumu.
Maisha haya yakabadilika kabisa wanaume wengi wamekuwa tegemezi saana kwa wadada wanatongoza wadada walio na kazi ili waweze kubebwa kimaisha, imefika hatua wanakuwa na ndoto kichwani mwao ya kumpata mtoto wa tajiri au mwenye fedha ili angalau waishi kifalme
Cha kushangaza biblia takatifu imemtambua mwanaume kama baba wa familia yaani kichwa cha nyumba lakini saizi wamegeuka na kuwa wategemezi, hatukatai kuna mwanaume hana kazi lkni ana version ya maisha huyo unaweza chukua hata mkopo ukamwinua akasimama akarudi kwenye nafasi yake ya ubaba na kuisimamia familia vema au alikuwa nacho akadrop basi mnasaidiana kumuinua ili aendelee kuitetea familia yake kama baba.
lakini utakuta mwanaume wa siku hizi ametongoza siku mbili anaomba umwazime hela au umkopeshe anakuletea msururu wa shida kibao haaa mwanaume jisitiri shida zako ukizionesha kwa kupiga mizinga unadharaurika kabisaa yaani unapuuzwa
tumekuwa tukisemwa wanawake tunaomba hela sana naona hamjafanya utafiti wa kutosha miongoni mwa viumbe viongo na vitaalamu kwa mizinga ni wanaume. juzi rafiki yangu alikuwa anasimulia kuwa allikutana na mwanaume sehemu akajitambulisha kama ni mfanyakazi hajakaa sawa baada ya wiki moja anaona meseji ya kuomba laki tatu kuwa alikuwa anaumwa amekwama na anadaiwa kodi duu nilimwambia rafiki yangu kimbia huyo marioo hana future
ndo maana siku hizi wanawake wengi wanapenda wanaume wazee maana wanazitambua position zao kuwa wanatakiwa kutoa matunzo, hamna sresss wala huombwi kitu chochote
mbali na hivyo utakuta mwanaume anajitetea kuwa ukiona hivyo alikuwa hampendi ndo maana naomba hela hamna huko ni kujidhalilisha na kuendekeza shida sisi wanawake ukilelewa na sisi kumbuka lazima usimangwe mana sio kazi yetu hiyo ya kukulea hata kama hukunipenda lakini utakavyotangazwa na hiyo hela utaiona ya moto maana hakuna mahali biblia ilipoandika juu ya mwanamke kuombwa hela,na hata kama umezidiwa kipato basi angalau tetea nafasi yako hakuna haki sawa kabisaa hayo ni maneno ya wanaharakati mtunze mtu wako mi bado naamini mwanaume unatakiwa usimame kutetea nafasi yako na kupanga utaratibu wa familia yako na ufuatwe
jirekebisheni nyinyi ni baba zetu na tunawaheshimu saana lindeni nafasi zenu mimi naaamini mwanaume ni baba ila akiwa ombaomba nampuuzaa sana
 
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
373
Likes
622
Points
180
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
373 622 180
Miaka ya nyuma baba akisikia mtoto aliyezaliwa ni wa kiume walikuwa wanafurahi saana kuwa nimepata msaidizi na mrithi wangu maana wazee wa zamani walikuwa vizuri kutetea uanaume wao na kusimamia vizuri familia zao kama baba mwenye jukumu.
Maisha haya yakabadilika kabisa wanaume wengi wamekuwa tegemezi saana kwa wadada wanatongoza wadada walio na kazi ili waweze kubebwa kimaisha, imefika hatua wanakuwa na ndoto kichwani mwao ya kumpata mtoto wa tajiri au mwenye fedha ili angalau waishi kifalme
Cha kushangaza biblia takatifu imemtambua mwanaume kama baba wa familia yaani kichwa cha nyumba lakini saizi wamegeuka na kuwa wategemezi, hatukatai kuna mwanaume hana kazi lkni ana version ya maisha huyo unaweza chukua hata mkopo ukamwinua akasimama akarudi kwenye nafasi yake ya ubaba na kuisimamia familia vema au alikuwa nacho akadrop basi mnasaidiana kumuinua ili aendelee kuitetea familia yake kama baba.
lakini utakuta mwanaume wa siku hizi ametongoza siku mbili anaomba umwazime hela au umkopeshe anakuletea msururu wa shida kibao haaa mwanaume jisitiri shida zako ukizionesha kwa kupiga mizinga unadharaurika kabisaa yaani unapuuzwa
tumekuwa tukisemwa wanawake tunaomba hela sana naona hamjafanya utafiti wa kutosha miongoni mwa viumbe viongo na vitaalamu kwa mizinga ni wanaume. juzi rafiki yangu alikuwa anasimulia kuwa allikutana na mwanaume sehemu akajitambulisha kama ni mfanyakazi hajakaa sawa baada ya wiki moja anaona meseji ya kuomba laki tatu kuwa alikuwa anaumwa amekwama na anadaiwa kodi duu nilimwambia rafiki yangu kimbia huyo marioo hana future
ndo maana siku hizi wanawake wengi wanapenda wanaume wazee maana wanazitambua position zao kuwa wanatakiwa kutoa matunzo, hamna sresss wala huombwi kitu chochote
mbali na hivyo utakuta mwanaume anajitetea kuwa ukiona hivyo alikuwa hampendi ndo maana naomba hela hamna huko ni kujidhalilisha na kuendekeza shida sisi wanawake ukilelewa na sisi kumbuka lazima usimangwe mana sio kazi yetu hiyo ya kukulea hata kama hukunipenda lakini utakavyotangazwa na hiyo hela utaiona ya moto maana hakuna mahali biblia ilipoandika juu ya mwanamke kuombwa hela,na hata kama umezidiwa kipato basi angalau tetea nafasi yako hakuna haki sawa kabisaa hayo ni maneno ya wanaharakati mtunze mtu wako mi bado naamini mwanaume unatakiwa usimame kutetea nafasi yako na kupanga utaratibu wa familia yako na ufuatwe
jirekebisheni nyinyi ni baba zetu na tunawaheshimu saana lindeni nafasi zenu mimi naaamini mwanaume ni baba ila akiwa ombaomba nampuuzaa sana
Vizuri
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
Every Debit entry must have corresponding Credit entry, and vice versa is true.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
siasa mbovu ndizo zimetufikisha hapa, uchumi unadidimia, sizani kama kipato cha mtu mmoja mmoja kingekuwa fresh wanaume tegemezi wasingekuwepo na hata kama wangekuwepo wasingekuwa wengi kiasi hiki cha kufikia ndugu zetu wa mikoa na kabila flani kujiuza kwa wanawake wa kizungu..aah naunga mkono hoja
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
971
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 971 280
Miaka ya nyuma baba akisikia mtoto aliyezaliwa ni wa kiume walikuwa wanafurahi saana kuwa nimepata msaidizi na mrithi wangu maana wazee wa zamani walikuwa vizuri kutetea uanaume wao na kusimamia vizuri familia zao kama baba mwenye jukumu.
Maisha haya yakabadilika kabisa wanaume wengi wamekuwa tegemezi saana kwa wadada wanatongoza wadada walio na kazi ili waweze kubebwa kimaisha, imefika hatua wanakuwa na ndoto kichwani mwao ya kumpata mtoto wa tajiri au mwenye fedha ili angalau waishi kifalme
Cha kushangaza biblia takatifu imemtambua mwanaume kama baba wa familia yaani kichwa cha nyumba lakini saizi wamegeuka na kuwa wategemezi, hatukatai kuna mwanaume hana kazi lkni ana version ya maisha huyo unaweza chukua hata mkopo ukamwinua akasimama akarudi kwenye nafasi yake ya ubaba na kuisimamia familia vema au alikuwa nacho akadrop basi mnasaidiana kumuinua ili aendelee kuitetea familia yake kama baba.
lakini utakuta mwanaume wa siku hizi ametongoza siku mbili anaomba umwazime hela au umkopeshe anakuletea msururu wa shida kibao haaa mwanaume jisitiri shida zako ukizionesha kwa kupiga mizinga unadharaurika kabisaa yaani unapuuzwa
tumekuwa tukisemwa wanawake tunaomba hela sana naona hamjafanya utafiti wa kutosha miongoni mwa viumbe viongo na vitaalamu kwa mizinga ni wanaume. juzi rafiki yangu alikuwa anasimulia kuwa allikutana na mwanaume sehemu akajitambulisha kama ni mfanyakazi hajakaa sawa baada ya wiki moja anaona meseji ya kuomba laki tatu kuwa alikuwa anaumwa amekwama na anadaiwa kodi duu nilimwambia rafiki yangu kimbia huyo marioo hana future
ndo maana siku hizi wanawake wengi wanapenda wanaume wazee maana wanazitambua position zao kuwa wanatakiwa kutoa matunzo, hamna sresss wala huombwi kitu chochote
mbali na hivyo utakuta mwanaume anajitetea kuwa ukiona hivyo alikuwa hampendi ndo maana naomba hela hamna huko ni kujidhalilisha na kuendekeza shida sisi wanawake ukilelewa na sisi kumbuka lazima usimangwe mana sio kazi yetu hiyo ya kukulea hata kama hukunipenda lakini utakavyotangazwa na hiyo hela utaiona ya moto maana hakuna mahali biblia ilipoandika juu ya mwanamke kuombwa hela,na hata kama umezidiwa kipato basi angalau tetea nafasi yako hakuna haki sawa kabisaa hayo ni maneno ya wanaharakati mtunze mtu wako mi bado naamini mwanaume unatakiwa usimame kutetea nafasi yako na kupanga utaratibu wa familia yako na ufuatwe
jirekebisheni nyinyi ni baba zetu na tunawaheshimu saana lindeni nafasi zenu mimi naaamini mwanaume ni baba ila akiwa ombaomba nampuuzaa sana
Ndoo maana mke wangu nilipomwoa alidhani nimemwoa kwakuwa kwao matajiri akawa malaya kupindukia akiamini asingetemwa. Sasa hivi anakula maisha na watu wa size yake.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Tumeacha lini kupenda na kuheshimu kufanya kazi?
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,119
Likes
61,743
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,119 61,743 280
Kama zinavyopotea ndoa kwa kasi ya mwanga.
Hahahaaaaa!! Mkuu bado uko tu na suala la ndoa!! Usijali atatokea mwingine mtapendana na utaifurahia ndoa.
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,271
Likes
1,941
Points
280
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,271 1,941 280
Mkuu jaribu kufatilia maisha halisi ya mababu wetu walikuwa wanamiliki wake wengi ili wake wake wafanye kazi sio yeye afanye kazi nimejalibu kufupisha tu leo nimetype Sana hamu ya kuchangia humu sina nataka niwemsomaji
 
conor

conor

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
236
Likes
293
Points
80
conor

conor

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
236 293 80
Gagula ww..we una miaka 28+ na kuchoka umeshachoka mbaya na kuzaa ulishazalishwa..unataka nani mwenye maisha ake umbebeshe zigo hilo.

 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
971
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 971 280
Hahahaaaa!! Mimi ndio nitakuvuruga zaidi ya yule wa kwanza mkuu. We subiri tu.
Kuna thread moja uliandika nilipenda jinsi unavyofikiri ila bora unakata maana nipo desperate.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,119
Likes
61,743
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,119 61,743 280
Kuna thread moja uliandika nilipenda jinsi unavyofikiri ila bora unakata maana nipo desperate.
Mkuu epuka sana kuanzisha mahusiano ukiwa desparate, tulia kwanza. Heal kwanza then utakapokuwa tayari ndio uanzishe. Sasa hivi hutojua mtu sahihi kwako, mwisho utavurugika zaidi baadae.
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
971
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 971 280
Mkuu epuka sana kuanzisha mahusiano ukiwa desparate, tulia kwanza. Heal kwanza then utakapokuwa tayari ndio uanzishe. Sasa hivi hutojua mtu sahihi kwako, mwisho utavurugika zaidi baadae.
Ndiyo maana nimesema bora hata umekataa maana najua akili yangu imekaa tenge.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,165
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,165 280
Mimi naomba tufanye simple 'research' humu humu JF, wanawake wa humu mtuambie katika ulio-date wangapi miongoni mwao walikuwa tegemezi.
Yaani 3/5 means watatu ni tegemezi katika watano ulio-date.
 

Forum statistics

Threads 1,237,125
Members 475,408
Posts 29,279,120