Kuongezeka kwa lebal na studio mziki unakua au unakufa??


adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,037
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,037 562 280
Ukweli kuwa kila mtu hivi sasa akifanikiwa katika kidogo katika mziki anawaza kuanzisha lebal na studio mfn allykiba,diamond,barnaba,cristian bella,banana zolo n.k.

naomba kujadili au niulize je mziki wa bongo utakuwa au kudondoa kwa kuongezeka hizi studio maana kuna urupurupu wa mastudio mtaani kila mtu producer...


..kazi njema waadau.....
 
S

Shafi_Abeid

Senior Member
Joined
Nov 14, 2014
Messages
190
Likes
98
Points
45
S

Shafi_Abeid

Senior Member
Joined Nov 14, 2014
190 98 45
Ukweli kuwa kila mtu hivi sasa akifanikiwa katika kidogo katika mziki anawaza kuanzisha lebal na studio mfn allykiba,diamond,barnaba,cristian bella,banana zolo n.k.

naomba kujadili au niulize je mziki wa bongo utakuwa au kudondoa kwa kuongezeka hizi studio maana kuna urupurupu wa mastudio mtaani kila mtu producer...


..kazi njema waadau.....
Hii ni njia ya uhakika ya kuinua vipaji vya mziki Tanzania Je unataka kuingia kwenye mashindano ya bure ya mziki duniani?
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000