Kuomba Ruhusa Kisheria Ukakataliwa Na Kuondoka Kazini Bila Ruhusa Nani Alaumiwe?

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
939
1,000
Kuna Staff Mwenzangu Aliandamwa Na Kesi Fulani Ikamlazimu Aombe Ruhusa Mara Kwa Mara Akanyimwa Na Ilikuwa Muhimu Atoke Kituoni Akaondoka Hatimae Akashinda Kesi Aliporudi Ofisa Kaenda Mchongea Kuwa Kaondoka Bila Ruhusa Sasa Anaandamwa Kwa Utoro Hili Mnalizungumziaje Wana Jf?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom