kununua kiwanja kigamboni

Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
0
Points
0

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 0 0
msaada ndugu wananchi,nina shida nataka kununua kiwanja na dalali kanionyesha huko kigamboni lakini sasa nimetokea kupewa ushauri na wengi eti kwamba uuzaji wa viwanja kigamboni ulisitishwa naomba kwa yeyote anayejua tafadhali mnipe muongozo maana nimejjaribu hata kuwauliza watuu wanaofanya huko wizarani nao wamenipa majibu tofauti sasa inatia shaka je kwa uelewa haswa kwa wale ambao wamshanunu hivi karibuni je naweza kununua kiwanja kutoka kwa mtu binafsi au kuna viwanja vilivyogawiwa na serikali kama maenneo mengine.pili je ni kweli huko mbele kigamboni itachukuliwa kw a ajili ya project za serikali?na kama ni hivyo vipi kwa walengwa amabao ni wamiliki?wataendelea kuwepo au watapewa fidia?na hiyo project inaanza lini?naombeni majibu na mengine nisiyoyajua ili nijua nafanya nini maana nisije ingia mkenge kwa vijisent nilivyosave na kujinyima maishani halafu nije kulia na ukizingatia hatuna utarartibu wa kumbukumbu.pls nishaurini
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,100
Likes
28,681
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,100 28,681 280
msaada ndugu wananchi,nina shida nataka kununua kiwanja na dalali kanionyesha huko kigamboni lakini sasa nimetokea kupewa ushauri na wengi eti kwamba uuzaji wa viwanja kigamboni ulisitishwa naomba kwa yeyote anayejua tafadhali mnipe muongozo maana nimejjaribu hata kuwauliza watuu wanaofanya huko wizarani nao wamenipa majibu tofauti sasa inatia shaka je kwa uelewa haswa kwa wale ambao wamshanunu hivi karibuni je naweza kununua kiwanja kutoka kwa mtu binafsi au kuna viwanja vilivyogawiwa na serikali kama maenneo mengine.pili je ni kweli huko mbele kigamboni itachukuliwa kw a ajili ya project za serikali?na kama ni hivyo vipi kwa walengwa amabao ni wamiliki?wataendelea kuwepo au watapewa fidia?na hiyo project inaanza lini?naombeni majibu na mengine nisiyoyajua ili nijua nafanya nini maana nisije ingia mkenge kwa vijisent nilivyosave na kujinyima maishani halafu nije kulia na ukizingatia hatuna utarartibu wa kumbukumbu.pls nishaurini
kuna thread hapa inaendelea kuhusu kigamboni master plan....ukiisoma hutanunua kiwanja huko kigamboni...im not sure lakini hilo litajuwa ni chaka
 

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
NI KWELI KWAMBA KUNA MASTER PLAN. ILA HIYO MASTER PLAN HAIHUSIKI NA MAENEO YA KIBADA [20,000 Plots Project], Mikwambe, Toangoma; Kibugumo na Gezaulole.

Kama Hicho Kiwanja kiko katika maeneo hayo, NUNUA. Kama kipo Mji Mwema, Mikadi, Tungi, Vijibweni. Cha Moto, Kiwache/.

msaada ndugu wananchi,nina shida nataka kununua kiwanja na dalali kanionyesha huko kigamboni lakini sasa nimetokea kupewa ushauri na wengi eti kwamba uuzaji wa viwanja kigamboni ulisitishwa naomba kwa yeyote anayejua tafadhali mnipe muongozo maana nimejjaribu hata kuwauliza watuu wanaofanya huko wizarani nao wamenipa majibu tofauti sasa inatia shaka je kwa uelewa haswa kwa wale ambao wamshanunu hivi karibuni je naweza kununua kiwanja kutoka kwa mtu binafsi au kuna viwanja vilivyogawiwa na serikali kama maenneo mengine.pili je ni kweli huko mbele kigamboni itachukuliwa kw a ajili ya project za serikali?na kama ni hivyo vipi kwa walengwa amabao ni wamiliki?wataendelea kuwepo au watapewa fidia?na hiyo project inaanza lini?naombeni majibu na mengine nisiyoyajua ili nijua nafanya nini maana nisije ingia mkenge kwa vijisent nilivyosave na kujinyima maishani halafu nije kulia na ukizingatia hatuna utarartibu wa kumbukumbu.pls nishaurini
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
205
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 205 160
NI KWELI KWAMBA KUNA MASTER PLAN. ILA HIYO MASTER PLAN HAIHUSIKI NA MAENEO YA KIBADA [20,000 Plots Project], Mikwambe, Toangoma; Kibugumo na Gezaulole.

Kama Hicho Kiwanja kiko katika maeneo hayo, NUNUA. Kama kipo Mji Mwema, Mikadi, Tungi, Vijibweni. Cha Moto, Kiwache/.
The Following User Says Thank You to Makame For This Useful Post:

Ndibalema (Today)​
 
Joined
Jan 6, 2010
Messages
71
Likes
0
Points
0

sister sista

Member
Joined Jan 6, 2010
71 0 0
NI KWELI KWAMBA KUNA MASTER PLAN. ILA HIYO MASTER PLAN HAIHUSIKI NA MAENEO YA KIBADA [20,000 Plots Project], Mikwambe, Toangoma; Kibugumo na Gezaulole.

Kama Hicho Kiwanja kiko katika maeneo hayo, NUNUA. Kama kipo Mji Mwema, Mikadi, Tungi, Vijibweni. Cha Moto, Kiwache/.
thanks alot i hope hii itanisaidia,ningeingia mkenge wa nguvu maana nilionyeshwa mji mwema.ubarikiwe
 

Forum statistics

Threads 1,203,552
Members 456,816
Posts 28,118,245