Kundi La Watu Kuja Kumuona Mgonjwa Nyumbani Kwake.Je,mgonjwa Atapata Muda Wa Kupumzika?

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Wadau Hii Kwangu Binafsi Naona Kero Sana Nikipata Faradh Ya Kuumwa Malaria Huwa Namwambia Wife Asiambie Watu Wengi.Kwakuwa Mtu Unakula Mipunje Ya Dawa Umechoka Unahisi Kufa Halafu Ngo! Ngo! Ngo! Ngo! Kila Baada Ya Dakika Kadhaa Huwa Nawachuniaga.Au Mnaonaje Wadau?
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,591
2,000
Duh. Kuna kaukweli flani. Lakini wasipokuja utalalamika pia
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#lwenyi[/HASHTAG] Uliwah Kuugua Nyumbani Kwako Jumla Ya Watu 50 Ndugu Na Marafiki Wanapishana Kukuangalia Mpaka Unachoka Kuwajibu. Unanyamaza Halafu Homa Yenyewe Malaria Tu Mapunje Ya Dawa Yanakuchosha.
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,384
2,000
Mkeo ni SHILAWADU kazi unayo

Ila nawewe kama huwa unaumwaumwa kafanye vipimo mkuu labda kuna kilichojificha nyuma ya malaria
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,738
2,000
Wadau Hii Kwangu Binafsi Naona Kero Sana Nikipata Faradh Ya Kuumwa Malaria Huwa Namwambia Wife Asiambie Watu Wengi.Kwakuwa Mtu Unakula Mipunje Ya Dawa Umechoka Unahisi Kufa Halafu Ngo! Ngo! Ngo! Ngo! Kila Baada Ya Dakika Kadhaa Huwa Nawachuniaga.Au Mnaonaje Wadau?
Ukizidiwa na huwezi hata kunyanyua mkono mwambie mkeo kuwa asiite watu wa kukusaidia, maana wewe na mke wako ni jeshi kamili
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
[HASHTAG]#lwenyi[/HASHTAG] Uliwah Kuugua Nyumbani Kwako Jumla Ya Watu 50 Ndugu Na Marafiki Wanapishana Kukuangalia Mpaka Unachoka Kuwajibu. Unanyamaza Halafu Homa Yenyewe Malaria Tu Mapunje Ya Dawa Yanakuchosha.
Si uweke utaratibu wa kufanya "status briefing" let say kwa siku mara moja!! Saa tisa alasiri.
Watakaochelewa watafikishiwa ujumbe na third party.
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#mkumbwajr[/HASHTAG] Kutoa Uzi Huu Hakumaanishi Mm Naumwa Ni Mjadala Ambao Unahtaji Kujadiliwa.Au Nihisi Kichwa Chako Kina Msongo Wa Vyeti Mpaka Ushindwe Kuwa Na Perception Sahihi Ktk Thread.
 

LWENYI

JF-Expert Member
Jul 4, 2013
1,759
2,000
[HASHTAG]#lwenyi[/HASHTAG] Uliwah Kuugua Nyumbani Kwako Jumla Ya Watu 50 Ndugu Na Marafiki Wanapishana Kukuangalia Mpaka Unachoka Kuwajibu. Unanyamaza Halafu Homa Yenyewe Malaria Tu Mapunje Ya Dawa Yanakuchosha.
wageni kuja kukujulia hali kwako ni faraja na pia wanaungana kukuombea sasa mtu asiyependa watu waje kumfariji wakati wa shida ni mchawi na mchoyo tu. unahisi watakujaa kunywa juice yako au? kama hujisikii kuongea kwann usimuambie mkeo kwamba wakija hautaamka kuwasalimia ila kukutizama ruksa kwani shida iko wapi?
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#lwenyi[/HASHTAG] Sikatai Watu Wawaone Marafiki Zao Wagonjwa Tatizo Linakuja Hawaishi Kuja Mpaka Muda Wa Kupumzika Huna Wanaambiana Unakuta Mtu Hayupo Serious Sana.Suala La [HASHTAG]#juice[/HASHTAG] Hawawezi Kuinywa Tatizo Hawaishi Kuja Mfululizo Mpaka Jasho
 

mgen

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
19,830
2,000
Wadau Hii Kwangu Binafsi Naona Kero Sana Nikipata Faradh Ya Kuumwa Malaria Huwa Namwambia Wife Asiambie Watu Wengi.Kwakuwa Mtu Unakula Mipunje Ya Dawa Umechoka Unahisi Kufa Halafu Ngo! Ngo! Ngo! Ngo! Kila Baada Ya Dakika Kadhaa Huwa Nawachuniaga.Au Mnaonaje Wadau?
Kwani alikuja mchimba kabri, mshona sanda, na mkamuaji
 

UKWELI NI HUU

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
262
500
Wadau Hii Kwangu Binafsi Naona Kero Sana Nikipata Faradh Ya Kuumwa Malaria Huwa Namwambia Wife Asiambie Watu Wengi.Kwakuwa Mtu Unakula Mipunje Ya Dawa Umechoka Unahisi Kufa Halafu Ngo! Ngo! Ngo! Ngo! Kila Baada Ya Dakika Kadhaa Huwa Nawachuniaga.Au Mnaonaje Wadau?

Una point...kwa kuzingatia hilo wale madaktari na manesi wa hospitali wanapoweka muda maalumu wa kuona wagonjwa na kuweka limit ya watu kumzunguka mgonjwa wanajua ni kitu gani sahihi kwa mgonjwa. Unapokuwa katika kuugua unahitaji mapumziko makubwa.....sio uwe busy tena na wageni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom