Kuna wizi mkubwa Hospitali ya Rufaa KCMC

fred mwakitundu

Senior Member
Dec 31, 2018
157
500
pic+kcmc.jpg

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
6,153
2,000

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu
Ungesema hospitali ya wilaya Tukuyu au hata Meta Mbeya ningekuelewa. Huku KLM kilichokuleta ni nini kama sio umbea wa kik€?
 

moj6

JF-Expert Member
Nov 2, 2017
3,343
2,000
Hiv hiyo hospital GOT wanashare aslimia ngapi?

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,076
2,000

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu
Mh Ummy Mwalimu, fuatilia .ukibaki kushughulikia corona nyuma ya pazia wanaiba fedha za serikali.
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,076
2,000

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu
[/QUO
Kcmc hospital bodi ya wakurugenzi mungu anawaona.bora ifutwe na kuundwa bodi nyingine kwa muundo mpya.muundo uliopo unachangia fedha kuibiwa na hakuna wa kufuatilia
 

Bella Ciao

JF-Expert Member
May 28, 2019
1,786
2,000
Hospitali ina shares za serekali pamoja na msamaria mwema... Japo msamaria mwema ana hisa nyingi zaidi
 

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,637
2,000
Yaani kahela hako ndio unaleta ukuda na unaa huku jf . Husda tu zinakusumbua.
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,952
2,000

Kuna wajanja wamepiga pesa ya kutosha katika Hospital ya Rufaa ya KCMC mjini Moshi lakini uongozi wa Hospital hiyo umefanya siri bila kujua katika ulimwengu huu hakuna siri tena.

Wajanja hawa ndani ya miezi miwili tu(desemba 2019 na Januari 2020) wamepiga sh,Milioni 57 kupitia fedha zinazopatikana kutoka kwa wagonjwa wanaotibiwa hospitalini hapo wizi unaowahusisha watumishi ndani ya Hopsital hiyo na wakala wa Fahari CRDB waliopewa jukumu la kukusanya malipo hayo na KCMC.

Unataka kuwafahamu waliopiga pesa hizo kwa majina?,tulia,kaa mkao wa kula narudi muda si mrefu
Tueleze wameiba vipi, majina si unataja tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom