Kuna waziri na mbunge leo wamekutwa bungeni wakiangalia picha za ngono | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna waziri na mbunge leo wamekutwa bungeni wakiangalia picha za ngono

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Feb 8, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Wadau hivi tetesi ni ya kweli na kama ni ya kweli ni waziri yupi na mbunge yupi?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 21,114
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhh
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Holy ghost!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,006
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    ungeleta taarifa kamili ingekua poa
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Mngetutajia hao wakosefu wa maadili tuwaone.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    mkuu si vibaya kusubiri kipindi kiishe, yani wewe kusikia title tu basi ushakurupuka???

    una uhakika gani kwamba wapi?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ndio najitahidi na mimi kutafuta info ila kama kuna mtu anainfo kuhusu inshu hii aimwage
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Bunge lipi hilo?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Vipi kuna sehemu umeisikia?
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona ni mambo ya kawaida jamani!
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo unamsubiria kwa haaaaaaaaamu, Milliard Ayo akujuze ndo uje utujuze? Kwa vile ni Redio ya magamba, sidhani kama atawataja kwa majina yao!!
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    I think SATAN IN HELL should be an expression rather than associating GOD with this type of evil!
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Aisee mi niko mbali na hiyo radio mimi nimesikia sehemu nyingine ndio maana nikasema tetesi kama na wewe ukisikia tujuze huyo milado anasemaje
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    TETESISSSSSSSSSSSSSSSSSSSSI, tetesissssssssssssssss
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Confirmed ni Bernard Membe na Amosi Makala waliitwa kwa spika kujieleza!!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,006
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    i see. . .
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    waacheni wapunguze stress jamani kukataliwa posho sio ishu ndogo eti
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Halafu eti ustaadh Membe anautaka urais! Akale ubwabwa,tende,etc
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,588
    Likes Received: 15,979
    Trophy Points: 280
    Niliposikia habari hii nilijua tuu lazima watakuwa wabunge wa CCM maana wao ndio ambao sio makini na hawaheshimu muda wa kutumikia waajiri wao yaani wananchi
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kakutwa na nani? kwani kuna kuchunguliana kule??? Holy Craaapy!!!!
     
Loading...