Kuna watu wanaringa; kijana una umri miaka 36 hujawahi kutumia choo cha shimo kweli?

ommytk

Senior Member
Jul 30, 2015
166
500
Wanajf naomba kushare hii story

Jana tulikuwa njiani toka Shinyanga to Dodoma na wadau wangu tukiwa njiani mshkaji tumbo linamsumbua nikapaki gari kwenye kamji kadogo jamaa aende kujisave tumekaa dakika chache karudi kasema big no apawezi eti choo cha shimo hajawahi kutumia toka azaliwe nisogee mpaka nitapopata kituo cha mafuta basi ikawa story mpaka tunafika tunamuuliza imekuwaje kwa umri wake hajawahi kutumia hiyo tradition choo anasema hajawahi sikuamini nikasema ebu ni-share hapa kama kweli kuna watu hawajahi kutumia hii kitu.
 

Teenager

JF-Expert Member
Jun 28, 2020
1,289
2,000
Kwani kutowahi kutumia choo cha shimo ni kuringa?

Hapo ni sawasawa na mimi nikwambie wewe hujawahi kuendesha Lamborghini hivyo wewe unaringa.

Huyo ambaye hajawahi kuendesha Lamborghini na huyo ambaye hajawahi kutumia choo cha shimo wote hawana tofauti.

First time for everything.
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Sep 4, 2018
3,181
2,000
Wanajf naomba kushare hii story kama Jana tulikuwa njiani toka Shinyanga to Dodoma na wadau wangu tukiwa njiani mshkaji tumbo linamsumbua nikapaki gari kwenye kamji kadogo jamaa aende kujisave tumekaa dakika chache karudi kasema big no apawezi eti choo cha shimo hajawahi kutumia toka azaliwe nisogee mpaka nitapopata kituo cha mafuta basi ikawa story mpaka tunafika tunamuuliza imekuwaje kwa umri wake hajawahi kutumia hiyo tradition choo anasema hajawahi sikuamini nikasema ebu ni-share hapa kama kweli kuna watu hawajahi kutumia hii kitu.
huyo hakuwa amebanwa mkuu
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
177,805
2,000
Nilisoma bongo mkuu hizi hizi kayumba vyoo vya shimo na zamu ya kuvisafisha ila bado navichukia.

Vyoo vya shimo sio mpaka vijijini mkuu,uku huku mijini watu bado wanavyo na mabafu ya nusu kiuno hasa sehemu za milimani
Ukusoma bongo auna wazee kijijini manake ago ndio maisha yao
 

Kiwarhoapandenga

JF-Expert Member
Aug 10, 2019
2,078
2,000
Wanajf naomba kushare hii story kama Jana tulikuwa njiani toka Shinyanga to Dodoma na wadau wangu tukiwa njiani mshkaji tumbo linamsumbua nikapaki gari kwenye kamji kadogo jamaa aende kujisave tumekaa dakika chache karudi kasema big no...
Unashangaa hicho cha shimo kuna wengine hata sink cha kuchuchumaa hawajawai kukitumia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom