kuna watu wa miili moto na miili baridi kweli?r

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,131
2,000
Wakuu habari za kutwa kunako mahangaikoni, natumai tupo swalama bin salmin.
.Bila kuchelewa naomba niulize hili swali kama biologists anisaidie or whoever mwenye ufahaham
.Hivi ni kweli miili ya watu inatofautiana joto?binafsi nimekutana na mabebez kama wa3 tofauti wote wanashangaa et mwili wangu una joto la ajab......kulala tu tu anasema tu nahisi kuungua una nini wewe mbona una joto?..wakuu is there anything strange ?na haijatokea kwa mtu mmoja am concernd now why always me??? Kuna mtu with the same experience ? Pls this has nothing to do with having sex
Asanteni
Sorry for poor arrangement nasinzia,kimtindo
 

Ngosha255

JF-Expert Member
Mar 29, 2013
364
500
Jotoridi la Binadamu ni 37°C na jirani zake
But wengine wanasema Ukiwa Mweusi sana unakuwa na joto kubwa labda na ww uko huko mkuu!
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
9,621
2,000
Wakuu habari za kutwa kunako mahangaikoni, natumai tupo swalama bin salmin.
.Bila kuchelewa naomba niulize hili swali kama biologists anisaidie or whoever mwenye ufahaham
.Hivi ni kweli miili ya watu inatofautiana joto?binafsi nimekutana na mabebez kama wa3 tofauti wote wanashangaa et mwili wangu una joto la ajab......kulala tu tu anasema tu nahisi kuungua una nini wewe mbona una joto?..wakuu is there anything strange ?na haijatokea kwa mtu mmoja am concernd now why always me??? Kuna mtu with the same experience ? Pls this has nothing to do with having sex
Asanteni
Sorry for poor arrangement nasinzia,kimtindo
Lakini range ya joto la mwili ni kati ya 36.5 na 37 degrees centigrade. Labda ulikuwa umekula pilipili.
 

kakonge4

Senior Member
Feb 28, 2017
142
250
Kimaumbile wapo watu wenye asili ya joto na wapo wenye asli ya baridi.Na wapo ambao ni neutral.Maziwa asli yake ni baridi akinywa MTU wa asili ya baridi lazima yamsumbue na atajisikia vibaya na ataapa kutokunywa maziwa.Asali asili yake ni joto akila MTU wa asili ya joto lazima atajisikia hovyo anaweza Kuala kutokula asali milele.Kwa hiyo MTU wa joto ale vya asili ya baridi and vice versa.
 

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,131
2,000
E="Ngosha255, post: 21663111, member: 133878"]Jotoridi la Binadamu ni 37°C na jirani zake
But wengine wanasema Ukiwa Mweusi sana unakuwa na joto kubwa labda na ww uko huko mkuu![/QUOTE]


Mkuu.mimi mweupe kabisa

Mkuu
 

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,131
2,000
"Mwanamayu, post: 21663283, member: 23457"]Lakini range ya joto la mwili ni kati ya 36.5 na 37 degrees centigrade. Labda ulikuwa umekula pilipili.[/QUOTE]



Mkuu pilipili is part of my diet nakula sio mchezo kasoro break fast
Category ya mhindi
 

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,131
2,000
"idrey, post: 21663593, member: 275506"]Sasa mwanamke akiwa Wa baridi si nitatizo?[/QUOTE]


Labda isiwe kule
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,639
2,000
Joto la wapi wanasifia ndani au nje?!...mbona mnatupa mfadhaiko jamani wengine tukisikia mtu ana joto tunawaza mbali
 

G.Jacob

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
3,514
2,000
Ni kweli jotoridi la mwili hutofautiana kati ya mtu na mtu na sababu zipo nyingi sana ikiwemo aina ya vyakula na hali ya hewa ya eneo husika
Kuna tofauti kubwa ya joto kati ya mtu anayekunywa supu ya samaki kila siku na yule anayekunywa ya nyama kila siku...samaki ana madini joto kwa wingi sana hasa wale wa maji chumvi.
 

seanherms

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
453
500
Kimaumbile wapo watu wenye asili ya joto na wapo wenye asli ya baridi.Na wapo ambao ni neutral.Maziwa asli yake ni baridi akinywa MTU wa asili ya baridi lazima yamsumbue na atajisikia vibaya na ataapa kutokunywa maziwa.Asali asili yake ni joto akila MTU wa asili ya joto lazima atajisikia hovyo anaweza Kuala kutokula asali milele.Kwa hiyo MTU wa joto ale vya asili ya baridi and vice versa.
Wewe ni daktari mkuu?maana ni kweli maziwa napemda sana na asali inanisumbua nikila mimi mwili wangu pia watu husema una joto si kawaida.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom