Kuna wakati Yanga na Simba Zitakuwa Kama Twaha na Dulla

ndiga

JF-Expert Member
Jan 28, 2014
304
500
Basi kwa ubora wenu endeleeni kushinda mechi na sio kulalamika nyie makolo
Hawa makolo wana ushabiki wa kukariri hawaoni litimu lao mwaka huu ni libovu wao wanataka licheze kama mwaka jana.
Yatakufa mamtu mwaka huu kwa ushabiki wa mazoea.
 

This is...

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
2,844
2,000
Mnaanza kubweka Kama mbwa, iyo si ndiyo ilikuwa michezo yenu, wakati mnafanya mbona mlikuwa kimya kipindi kile kina makonda wanatoa milioni 20? Leo hii kumbe mnaona ni jambo baya,,mmerukwa na akili au mnaweweseka, na nyie si muendelee kutoa Kama mlivyokuwaga mnatoa au bosi amesusa bando limekata!
Ni swala la muda tu ubingwa mtausikia tayari uko Msimbazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom