Kuna viongoz hapa tanzania wanadhani wao ni zaid ya malaika.


mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,875
Likes
4,895
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,875 4,895 280
Hiv karibuni kumekuwa na mtiririko wa hoja za wanasiasa kadhaa kutaka baadhi ya mitandao ya kijamii hasa jamiiForum.. ifungiwe kwa madai kwamba wanatukanwa sana, kudhalilishwa na mambo kama hayo, bila kujal mchango mkubwa mitandao hiyo inayotoa kwa jamii hasa katika sekta ya habar na mawasiliano. ... ctak kusema ni jambo jema kuwatukana viongoz wetu lakni, mbona wa2 wanatukanwa kwenye cm za mkononi hawasemi subscriber kama voda, tgo, au atel wafungiwe? najenga hoja kwamba kuna viongoz wanapenda kujiona kuwa wao ni zaid ya malaika, baasi wasiguswe, watuhubirie tuu kama taifa la wehu... hawatak mrejesho... wanadhan wanaweza kuua kas ya teknolojia.... hawa viongoz bado wako gizani, ni wajinga, tuwasaidie watoke huko... angalia hoja za NKAMIA, LETISIA, NDUNGAI.. na wengine wengi wa namna hiyo, hiv kosa la mtandao ni mtu anaetumia vibaya au mtandao wenyewe? na ukifuatilia kwa kina wapo ambao uchafu wao uliibuliwa kwenye mitandao ya kijamii, wanatafuta pa kujificha, kwa taarifa yao tunawaona!!?
 

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728